Mình cần 1 bạn có paypal rút về ngân hàng dc

Chừng nào có proff trên acc pp chưa veri của tui thì tui mới yên tâm chuyển tiền về pp của các bạn nhé.

Ai ko tin tưởng đừng bắt tay hợp tác.

Và chưa có gì đâu mà ồn ào quá, nói thật chưa có proof mình chỉ nói đang test thôi, đừng cắn bậy nhé!!!
cho xin 1 chân đi nha thớt, có acc PP veri đây

yh blackangel_2205 có j PM nha bạn. PP mình đã ver

Và mình đã trao đổi với choijonbi là site đang ngưng dk, min 30$ lận, phải sáng mai coi test ok về paypal mình, rồi mới bắt đầu làm chuyển về PP của choijonbi.

Các bạn ngừng cmt đi, để mình có proof và bạn choijonbi rút tiền về bank, mọi thứ xong mình sẽ share !!!

Kết thúc, ko muốn tranh luận với ai nữa hết !!!

Có đủ acc pp cho thớt chiến, hỗ trợ tối đa tất cả mọi mặt. Thớt thấy cần thì pm inbox mình

có mỗi con cùi mía chưa veri , mà đã add bank ^^ , k biết ver sao lun :binhsua75:

Mong ko phải cash4visits, hahahahahahahahah

Ko phải trang đó đâu, 1tiếng cũng dc 20$, nếu nó ngày mai nó ko fix hay khoá luôn dk thì sẽ có proof

Thôi đi ngủ, chưa có proof nên chỉ là mơ mộng :)

Good Luck! Mong chủ thớt sớm có proof cho ae

cho em chơi với thớt ơi

1h 20$ @@ ko thể tưởng dc

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp giup bac can pm tk minh da dc 6 thang veri va chuyen tien ve nhiu roi

lót dép hóng :D nhiều đk quá rồi.......

Và mình đã trao đổi với choijonbi là site đang ngưng dk, min 30$ lận, phải sáng mai coi test ok về paypal mình, rồi mới bắt đầu làm chuyển về PP của choijonbi.

Các bạn ngừng cmt đi, để mình có proof và bạn choijonbi rút tiền về bank, mọi thứ xong mình sẽ share !!!

Kết thúc, ko muốn tranh luận với ai nữa hết !!!

thứ nhất, đây là chuyện chưa rõ ràng nên mọi người đều có quyền nghi ngờ, hơn nữa ở mục chat, giá trị để lật lại ko cao nên có chuyện gì ai chịu?
thứ 2, đây là diễn đàn MMO, mọi thứ cần được sáng sủa, nêu ko thì mọi người có quyền cảnh báo đến newbie giúp họ nhận biết tốt hơn những việc chưa rõ ràng để tránh bị thiệt hại oan về sau, có gì sai à?

bên cạnh những cảnh báo xem như là trách nhiệm của mem cũ, ai thích thì liều ko thích thì thôi, bạn cũng chả có gì cần phải chỉ trích quá lắm thế, có thể là nóng tính, hoặc có tật giật mình. thế thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom