Mình Bị Bé Chê Yếu Trong Phòng Ngũ Thì phải làm sao. xin ý kiến các bạn có kinh nghiệm trong phòng n

các bác toàn nghĩ theo nghĩa đen tối nên kêu chủ thớt lừa tềnh, nhưng sự thực đúng như tiêu đề thớt mà:))-=. Bị chê yếu trong phòng ngủ chớ có phải là phòng khách hay phòng ăn, phòng tắm đâu, hê hê

Ai bị chê yếu trong phòng ngủ pm Viễn Trình cho thang thuốc "Minh Mạng thang" ngâm với rượu "Khổng phủ gia tửu" và có "độ chế" thêm ít vị thuốc nữa là đảm bảo "Thượng mã đăng đài" cho đến sáng. Há há...;)) ;)) :binhsua26:

Đây là những người đang quan tâm: angel1993, conduongmua, Daisy, haidangmmo94, HOAINAM88, hunterxxi, love4everngok, MLIMMO, muromvn, n5numinous, opendream, rickyphuoc, Trung_Peter, TruongVuongIT, vrevhc, Xautrai

tập ta 1 tháng lên ko nhỉ

Bạn chịu khó tập khoảng 2-3 tháng là có hình rồi, và tiếp theo hình ra thêm đẹp nhiều hay đẹp ít là do cách bạn tập và cách ăn uống của bạn.
Mình tập Thể hình từ năm lớp 9. Bây giờ mình học lớp 15 rồi (năm 3 Trung cấp)

Đây là hình ảnh lúc mình lớp 12

Đây là hình ảnh sau hình trên 1 năm (cuối năm lớp 12) - lúc này đang ép cân chuẩn bị đi thi Thể hình (bác nào thấy đẹp tặng em cái Thanks nha :) )

Giờ thì mình nghĩ tập khoảng gần 2 năm rồi(vì bận học), cũng ốm đi nhiều với lại cái bụng to ra vì ăn đêm :D

Bạn chịu khó tập khoảng 2-3 tháng là có hình rồi, và tiếp theo hình ra thêm đẹp nhiều hay đẹp ít là do cách bạn tập và cách ăn uống của bạn.
Mình tập Thể hình từ năm lớp 9. Bây giờ mình học lớp 15 rồi (năm 3 Trung cấp)

Đây là hình ảnh lúc mình lớp 12

Đây là hình ảnh sau hình trên 1 năm (cuối năm lớp 12) - lúc này đang ép cân chuẩn bị đi thi Thể hình (bác nào thấy đẹp tặng em cái Thanks nha :) )

Giờ thì mình nghĩ tập khoảng gần 2 năm rồi(vì bận học), cũng ốm đi nhiều với lại cái bụng to ra vì ăn đêm :D

Nice men kakakka.....................

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week