• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Topic dạo này thấy ảm đạm nhỉ, up tí hàng cho có chút động lực nào:D

Lâu lâu gặp là biết thế nào anh cũng có tut :D

Vậy mổi lap reg bao nhiêu cái vps vậy bác
Lap là lap mà vps là vps, 2 cái này riêng biệt nhau mà, Nếu trả lời đúng câu hỏi của bạn thì mỗi lap có thể reg đc vài tỷ , vài chục tỷ, vài ngàn tỷ...vps . như cái Lap của bác @tunvit thì bác ấy đến này đã reg đc hàng đống vps rồi.

Lap là lap mà vps là vps, 2 cái này riêng biệt nhau mà, Nếu trả lời đúng câu hỏi của bạn thì mỗi lap có thể reg đc vài tỷ , vài chục tỷ, vài ngàn tỷ...vps . như cái Lap của bác @tunvit thì bác ấy đến này đã reg đc hàng đống vps rồi.
Bác trả lời như vậy cho nhanh. Mình hỏi rất cụ thể, bao nhiêu vps có thể cày ra 1 xmr, một lap có làm đc không ? Mình nghỉ đã hỏi tới vps rồi thì ai cũng biết là gì. Giúp thì giúp. Ko giúp thì làm ơn đừng lên tiếng bác ạ, đừng ra vẻ thông manh ợ
P/s cám ơn các anh em đã inbox nhé.

Bác trả lời như vậy cho nhanh. Mình hỏi rất cụ thể, bao nhiêu vps có thể cày ra 1 xmr, một lap có làm đc không ? Mình nghỉ đã hỏi tới vps rồi thì ai cũng biết là gì. Giúp thì giúp. Ko giúp thì làm ơn đừng lên tiếng bác ạ, đừng ra vẻ thông manh ợ
Tính vầy cho dễ nhé, trung bình 1 core CPU bình thường tầm 25-30 H/s, cùi thì 15 H/s, max cùi thì 1-2 H/s, sau đó đem số H/s của bác lên Minergate để tính. Theo diff hiện tại thì tầm 17kH/s = 17000 H/s = ~567 VPS 1 core 30H/s sẽ đào được 1 XMR 1 ngày ;)

Vẫn sống lai rai, dạo này vẫn còn đào chứ? lâu rồi a ko lên fb nên ko liên lạc...
Dạo này ít lắm anh, chẳng có tut reg nên chẳng biết đào đâu ra VPS mà cày, kiếm hàng mua thì bị tụi scam là gạ *** hoài :D

Mấy bạn cho mình hỏi chút với, dwarfpool nó auto pay à, min nó bao nhiu thế , mà cái phần author trong hình có tác dụng gì các bạn ?

Mình điền IP của mình cũng lỗi , điền IP của vps đào cũng lỗi là sao nhỉ

dạ, xin lỗi thím

Mấy bạn cho mình hỏi chút với, dwarfpool nó auto pay à, min nó bao nhiu thế , mà cái phần author trong hình có tác dụng gì các bạn ?

Mình điền IP của mình cũng lỗi , điền IP của vps đào cũng lỗi là sao nhỉ
Cái phàn authorize, nó sẽ hỏi mình đuôi ip của 1 con vps bất kỳ trong đám vps đang cày coin, điền đúng vào thì sẽ có thể setting được payment (hourly hoặc daily) và min pay (nhỏ nhất là 0.1 XMR). Như trên hình là nó bắt bạn điền vào ip của con vps có đuôi là 112, sau đó ấn Authorize bạn sẽ thấy full setting của mình.

Dạo này ít lắm anh, chẳng có tut reg nên chẳng biết đào đâu ra VPS mà cày, kiếm hàng mua thì bị tụi scam là gạ *** hoài :D
Nghe nói e kéo được aws sống vài ngày à? a có f20 mà live khoảng 5-7 giờ là tèo, skype hợp tác với a nhé...

Các bác cho em hỏi tại sao em thử build VPS trên con máy PC Corei5 2400 thì tốc độ đào đạt 70hz/s cho 1 vCpu mà trong khi chơi trên server Intel Xeon X5670 đào trên 1 vCpu lại chỉ được 18Hz/s nhỉ

Các bác cho em hỏi tại sao em thử build VPS trên con máy PC Corei5 2400 thì tốc độ đào đạt 70hz/s cho 1 vCpu mà trong khi chơi trên server Intel Xeon X5670 đào trên 1 vCpu lại chỉ được 18Hz/s nhỉ
Câu hỏi chẳng khác gì hỏi con trâu với con bò khác nhau chỗ nào :)

mấy bác cho em hỏi có nên dùng visa của mình để reg acc ggc không hay đi mua visa hak của UG để reg vậy...

mấy bác cho em hỏi có nên dùng visa của mình để reg acc ggc không hay đi mua visa hak của UG để reg vậy...
Mình xóa comment trc cảnh cáo rồi mà còn cố tình spam nữa hả, câu trả lời là inbox mình chỉ cho, nếu còn vào được acc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,909
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom