• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
thằng crypto pool monero có xem được có bao nhiêu máy đang đào không bác
Ko bạn, mà coi làm gì nhỉ, coi speed với tiền là dc rồi :D

Cho mình hỏi bữa nay gửi XMR từ minergate về poloniex đã bình thường chưa ạ? Được ít tiền dùng Bittrex phí cao quá

anh em nào có tool tạo vps amazon nhanh không? imacros chạy ì ạch mãi được 1 acc đc vài h nó lại die mất. oải quá

thằng DGB đào bằng cpu dc ko các bác nhỉ

Các bác cho em hỏi , em vừa bị hỏng dt , hok backup nên h hok có 2fa , support vào mail support@minergate... thì nó auto reply kêu nhiều ng hỏi nên đợi có khi đến 1 tuần mới trả lời lại , có làm cách nào cho nó support nhanh hơn hok ạ

Các bác cho em hỏi , em vừa bị hỏng dt , hok backup nên h hok có 2fa , support vào mail support@minergate... thì nó auto reply kêu nhiều ng hỏi nên đợi có khi đến 1 tuần mới trả lời lại , có làm cách nào cho nó support nhanh hơn hok ạ
Không có cách nào ngoài việc chờ nhé, nếu như support nó không bận thì nhanh lắm, trong tuần giải quyết xong à, nếu có bằng chứng rõ ràng và chịu hợp tác :D

Ai giúp đỡ connect ubuntu của thằng softlayer được không ạ

bên minergate đang bị lỗi hả mấy bác??? mình withdrawal xmr tức lúc 10h sáng mà đến giờ vẫn chưa nhận được @@.

Tớ thấy thângure này chạy cũng ngon mà , 1 acc đc 6 con 16 cỏre , 6 con 4 core , mỗi con 16 core speed được 700h/s đến 750h/s đấy bác.
Azure gì mà 1acc 6 con 16 thế? e có azure sll đây, mà nó limit 20core, 20core là muốn tạo mấy con cũng được, miễn sao hết 20core thì thôi. bác chơi được 6 con 16, 6 con 4 thì PM hợp tác với e, e reg được sll, acc live lâu.

Last edited:
Azure gì mà 1acc 6 con 16 thế? e có azure sll đây, mà nó limit 20core, 20core là muốn tạo mấy con cũng được, miễn sao hết 20core thì thôi. bác chơi được 6 con 16, 6 con 4 thì PM hợp tác với e, e reg được sll, acc live lâu.

cho xin contact vao inbox bác nhé

Để đào dduoc 1xmr/ ngày thì cần bao nhiêu vps vậy ha mấy bác. Một lap làm đc ko. Mong mấy bác trả lời
chắc phải vài chục cái lap

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom