minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
AE nào muốn đào bằng VULTR inbox mình hướng dẫn cho nhé. Mẹ khỉ có cái acc VULTR không dùng đến thử đào ở VULTR xem tốc độ thế nào mà đi inbox mấy bố không bố nào thèm bắt lời =)) Không hiểu thánh tướng thế nào mà khinh người thế. Qua tự mò 2' ra. Đào được cả Ubuntu lẫn Windows nhé :D

Đã inbox ạ

ơ miningpool bị gì ấy nhỉ có ai vào được không @@

Thả thính cùng ae, từ 2h chưa die =))

AE nào muốn đào bằng VULTR inbox mình hướng dẫn cho nhé. Mẹ khỉ có cái acc VULTR không dùng đến thử đào ở VULTR xem tốc độ thế nào mà đi inbox mấy bố không bố nào thèm bắt lời =)) Không hiểu thánh tướng thế nào mà khinh người thế. Qua tự mò 2' ra. Đào được cả Ubuntu lẫn Windows nhé :D

Bạn giúp mình nhé, có 1 account vultru mà nó không cho dào băng minergate

bạn nhìn kỹ lại xem :))
có 1 cái email chứ mấy !!
muốn biết live thì vô trong chụp chứ chụp đó lỡ email suppend sau c không chụp thì sao kaka :D

có 1 cái email chứ mấy !!
muốn biết live thì vô trong chụp chứ chụp đó lỡ email suppend sau c không chụp thì sao kaka :D
Cuối cùng e ấy cũng an nghỉ sau 10h chinh chiến, lỡ ngẫm ra tut =))

10 Project live 10h là được 10$ thì chết đi còn hơn =)) Chưa upgrade chắc đc 20$ còn upgrade lên chắc phải 50-70$

10 Project live 10h là được 10$ thì chết đi còn hơn =)) Chưa upgrade chắc đc 20$ còn upgrade lên chắc phải 50-70$
trên 80$ nhé =))

á, 10 project lun à, em cứ tưởng 3, :p
10 project thì tốc độ chắc được 100kHs ấy nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week