minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Vãi nhái thể loại acc gì đây mà được những 5 con m4.16x và 5 con m4.10x @@ Mà mod chạy có thấy acc aws dạo này chết sớm không? Trước chạy 12-24h, giờ cứ chạy vài giờ là hold rồi suspend
Quên i3.16xlarge à :D thể loại acc khủng bố, còn died khi nào mình...ko quan tâm :D thôi cafe ăn sáng, have a nice day bro :D

Quên i3.16xlarge à :D thể loại acc khủng bố, còn died khi nào mình...ko quan tâm :D
share cho em con dùng 1 lần cho biết mùi đời với a tủn, hi hi, chưa bao giờ được sờ vào vps khủng bố như vậy

ae cho mình hỏi sao mà đào bằng vps amz lúc đầu tốc độ khoảng 30H/s mà đào 1 lúc nó xuống còn 1H/s nữa và nó cứ 1H/s mãi k lên nữa, có cách nào khắc phục không, tks

ae cho mình hỏi sao mà đào bằng vps amz lúc đầu tốc độ khoảng 30H/s mà đào 1 lúc nó xuống còn 1H/s nữa và nó cứ 1H/s mãi k lên nữa, có cách nào khắc phục không, tks
1H với 30H thì nghỉ cho khoẻ chứ đào gì

Quên i3.16xlarge à :D thể loại acc khủng bố, còn died khi nào mình...ko quan tâm :D thôi cafe ăn sáng, have a nice day bro :D
con đó chưa đc dùng bao giờ. 16x chắc là 64core rồi, bá thiệt, 1region mà đc từng này con khủng thì trất lắm. qua em chạy 10 con limit20 3region mà 3 tiếng nó hold rồi. Mọi lần chạy toàn 24h mới die :(

Hôm qua có bác nào rút tiền giống em ko vậy! Nó ko để trạng thái gì hết mà tiền thì trừ rồi

hôm nay rút xmr về mà nó lại ko gửi mail xác nhận phải ko anh em

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,085
172,146
Latest member
hoanglx035

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week