minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
kêu trao đổi tut em share xog off luôn :D
đen vậy.... chắc bác ấy có việc thì sao... thời buổi này còn có vụ scam tút nữa hả... :v..

Mấy hôm trước có cậu bảo với mình có tut gì cũng đừng trade với ông Powercoin gì gì đó. tính ra ông này scam rất nnhiề người mà ko thấy ai report cho ra đảo luôn nhỉ. chơi vậy ai mà chơi cùng đc. tốt nhất cho về lại rừng rú

Năm nay topic này là topic hot nhất quý 1 :cool:

Mấy bác có trao đổi tut tiếc gì với ông này @POWERCOINS thì bãi nhé! Mong bác nuốt trôi tut :))
CÂU CHỈ SÀI CÁI THẺ WIREX, MÀ CÓ REG ĐƯỢC GÌ ĐÂU, ĂN SUS NGAY, CÒN KÊU MÌNH REG THẺ CHO BÁC THỬ BÁC KHÔNG THỬ ĐƯỢC NÓI EM SCAM. MỌI NGƯỜI THỬ XEM THẺ WIREX REG DƯỢC KHÔNG NHE

CÂU CHỈ SÀI CÁI THẺ WIREX, MÀ CÓ REG ĐƯỢC GÌ ĐÂU, ĂN SUS NGAY, CÒN KÊU MÌNH REG THẺ CHO BÁC THỬ BÁC KHÔNG THỬ ĐƯỢC NÓI EM SCAM. MỌI NGƯỜI THỬ XEM THẺ WIREX REG DƯỢC KHÔNG NHE
Được hay không thì..... :) Ahihi! tốn time voãi :v

Mấy hôm trước có cậu bảo với mình có tut gì cũng đừng trade với ông Powercoin gì gì đó. tính ra ông này scam rất nnhiề người mà ko thấy ai report cho ra đảo luôn nhỉ. chơi vậy ai mà chơi cùng đc. tốt nhất cho về lại rừng rú

Thím là thằng méo nào thế?

Né ra đi bác, ông này nhiều phốt scam tut lắm rồi hehe :D
Mấy hôm trc có thấy ông nào chửi bác ấy là em nghi nghi rồi nên share nguồn phụ :)) tính ăn xog chạy mà ăn không đc lại onl hỏi :v log chat rất buồn cười thấy ib kêu đăng log chat lên mà k thấy đâu :D

Chắc do đẹp trai, rút ví nào, sàn nào, giờ nào, mệnh giá nào cũng về sau nửa tiếng là cùng

Đẹp trai khoai to được admin ưu đãi chăng :rolleyes:

Mấy hôm trc có thấy ông nào chửi bác ấy là em nghi nghi rồi nên share nguồn phụ :)) tính ăn xog chạy mà ăn không đc lại onl hỏi :v log chat rất buồn cười thấy ib kêu đăng log chat lên mà k thấy đâu :D
share nguồn với pro, hậu tạ thông ass 1 năm free :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week