minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
có ông nào làm cái script 1 paste như cái script cài vpssim đồ thì khỏe :v
hóng về test thử linux xem. chứ win ko khả thi lắm :D

Hình như đang bùng phát hay sao, giờ tạo acc khó quá, cả sáng mới dc 1 acc với 4 bill và 72 vps :(
Mấy thánh kiếm visa đâu mà reg lắm thế :(

Có bác nào sell visa để reg ggc k ạ?

Bác nào biết ai bán visa verify được google cloud k bị block chỉ giúp em với ạ :oops:. Ngược lại em xin hướng dẫn cách cài trong vòng 1p (cài 1 lần duy nhất), xong rồi các bác có thể tạo hàng loạt con khác mà k phải mất công, cũng chẳng phải sợ bị restart vps thì nó k chạy này nọ. Mong đc các bác giúp :(

Last edited:
Bác nào biết ai bán visa verify được google cloud k bị block chỉ giúp em với ạ :oops:. Ngược lại em xin hướng dẫn cách cài trong vòng 1p (cài 1 lần duy nhất), xong rồi các bác có thể tạo hàng loạt con khác mà k phải mất công, cũng chẳng phải sợ bị restart vps thì nó k chạy này nọ. Mong đc các bác giúp :(
visa vcb giá 300k bán trên 4rum google adsense đó cậu

Share cho xin code cài nhanh đi b

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom