minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
đây là 2 sản phẩm tool tạo vps và get pass vps của @dinhtai92dn :)))
còn configh 1 click thì khỏi bàn :D

Ngon nhất quả đất r :)

Đồng Zcash mới ra, hiện thấy nó = 0.05xxx btc ( gấp 5 xmr) có thánh nào thử chưa

Đồng Zcash mới ra, hiện thấy nó = 0.05xxx btc ( gấp 5 xmr) có thánh nào thử chưa

thấy nó = 0.05xxx btc ( gấp 5 xmr) nghĩa là sao?

Như mình đã up bài trc thì đã up về ubuntu rồi nhưng hnay bổ sung thêm 1 tut nữa là anh em chạy ETH bằng ubuntu 16.04 như mình trở lên thì tốc độ đào sẽ cao hơn nhé. Ví dụ vps windown 22 core chạy 21 core đào xmr sẽ được 300-600 h/s thì khi bạn chạy trên ubuntu sẽ từ 300-1k8 h/s nhé. tức là gấp 2-3 lần chạy trên vps windown. nhưng nếu chuyển sang đào eth thì còn tăng thêm 60% nữa. Có nhiều bạn hỏi mình cách cài nhưng mình chỉ có chỉ dẫn thôi chứ máy treo tool k làm video đc. Mong các bạn thông cảm. Về cheat vps gg thì bác linhnhi1235 đã chia sẻ rồi. 1 thẻ visa add 10 billing như nhau. Có thể hơn 1 billing tạo 2-4 profect thôi nhé. Mình nhớ biling add 5 profect đc. nhưng chỉ nên tạo 4 thôi. 1 profect reg đc 6 vps. max là 24 core nhưng chỉ nên đập 22 core thôi. Như vậy là 1 profect ta tạo đc 6 vps 22 core. Nhưng tạo 4 vps 22 core thôi nhé. Đừng tham. Vậy là 1 acc google tạo đc 10 billing, 40 profect, 160 vps 22 core.
Thêm 1 lưu ý là nên tạo 160 cái vps sau đó bắt đầu login vào từng cái tải cái gì gì đó để đào coin về nhé. Và sau đó sẽ là cái kết......................................như ở dưới.
View attachment 89099

sao visa e add đc có 1 bill thôi bác, add thêm bị sus luôn

giờ reg acc ggcloud bằng visa gì nhanh gọn dc nhỉ. thử cái acb prepaid với cái vcb master ko dc :oops:

các bạn ơi cho mình hỏi nếu cày trên ubuntu thì làm thế nào mới chạy dc mình nên cài GUI cho vps hay chạy trên terminal luôn ạ, mình mò hoài mà chưa làm dc gì cả, các bạn cho mình xin cái hướng dẫn chạy trên ubuntu với thank các bạn
bạn @langtubiencuong_mklc ơi mình thấy bạn có online bạn giúp mình cái ubuntu dc ko :)

Last edited:
xmr bằng 0.01 btc. mà 1 ngày đào zcash k bằng 1 ngày đào xmr đâu

Hehe thu nhập thì không bằng thiệt nhưng profit thì chưa chắc. Hiện tại Zcash tốt hơn về profit

bác nào có kinh nghiệm đào cái này trên máy thật tư vấn mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back