minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
@lenhi426 chắc ae mình là những thành viên đầu tiên của site cách đây 2 năm rưỡi, tổng của e nhiêu e yêu :D
32 anh ơi =))
dasbar nó vào hok có được :3 em nhớ 32 btc thì phải :V
nhìn hình anh tưởng 94 bit ^^

Site này mình đào hồi cryptonite chưa có bản dùng cho GPU cơ. Hồi đó có có share cho thánh nào ở trên MMO này kiếm lúa khi cài ké trên máy dàn net.

Từ hồi ông lenhi đang còn vướng vào vụ huy động tiền,vps ở trên này vì dự án của ông ấy lúc đó quá mới đối với dân MMO. Lúc đó chỉ có tui là ủng hộ. Ông lenhi còn nhớ ko nhỉ.

Đầu tư mua dàn server thật ở ngoài để đào có lãi ko các bác

sell cực vs lại đang có cái ngon hơn vps nên nghĩ cậu
khi nào không còn cái nào chơi thì quay lại sell vps
mình không có vps lẻ ^^ mún test vps amazon trong vòng 1 tiếng thì pm mình mình chỉ cách :D
chỉ với e nghịch thử bác ơi :oops::oops:

Site này mình đào hồi cryptonite chưa có bản dùng cho GPU cơ. Hồi đó có có share cho thánh nào ở trên MMO này kiếm lúa khi cài ké trên máy dàn net.

Từ hồi ông lenhi đang còn vướng vào vụ huy động tiền,vps ở trên này vì dự án của ông ấy lúc đó quá mới đối với dân MMO. Lúc đó chỉ có tui là ủng hộ. Ông lenhi còn nhớ ko nhỉ.
Em còn nhớ vụ đó vì vụ đó em cay đắng nhất trong cuộc đời e đến giờ, lúc đó nhiều người comment quá e cũng lơ hết nên cũng k nhớ bác nói cho em :d dù sao cũng cảm ơn bác :D
bởi vậy từ vụ đó xãy ra em không bao giờ làm bất cứ 1 cái event nào cho dân mmo trên này. Những người chỉ biết adua nói này nói nọ mà chưa biết chuyện thực hư xãy ra là gì

giá bitcoin tăng làm tỉ lệ giữa xmr/bitcoin cũng thay đổi liên tục, theo các bác thì nên om xmr hay chuyển luôn sang bitcoin :rolleyes:

Em còn nhớ vụ đó vì vụ đó em cay đắng nhất trong cuộc đời e đến giờ, lúc đó nhiều người comment quá e cũng lơ hết nên cũng k nhớ bác nói cho em :d dù sao cũng cảm ơn bác :D
bởi vậy từ vụ đó xãy ra em không bao giờ làm bất cứ 1 cái event nào cho dân mmo trên này. Những người chỉ biết adua nói này nói nọ mà chưa biết chuyện thực hư xãy ra là gì

Khi đó ông có cách để chạy doge với hiệu quả cao và nhanh lấy lại vốn. Dân tình ném đá quá trời, nhưng bọn đó stupid và hung hãn quá trời. Tui biết ông là thứ thiệt rồi. Lúc đó tui cũng có 1 tut rất sướng. Hiệu quả gấp vài chục lần ông lúc đó (thực ra là tầm 3 ngày thôi, sau 3 ngày thì bọn stupid và hung hãn kia lại đúng), lúc đó tui cũng mới vào MMO nên còn ngây ngô, ngồi cãi với bọn kia. Nghĩ lại mình ngu vkl. Mình muốn chỉ cho 1 ai đó đủ cơ hội để kiếm, vì mình thì không có điều kiện. Bọn đó có lúc đó có méo gì hiểu thuật toán target diff, vardiff, algo, gta... cũng như mỗi thuật toán nó ăn vào cái gì ở trong pc của mình. Sau đó 1 tháng, có vài thím lân la làm quen, mình chỉ lại thời điểm mình nói và ông nói thì mới ngớ ra. Lúc đó tiếc thì đã muộn. Ông thì dính vào vụ tranh cãi rất vô duyên

Đầu tư mua dàn server thật ở ngoài để đào có lãi ko các bác
Lỗ toạc mặt. Chỉ có tiền chùa, vps mình scam, cheat được từ các dịch vụ vps thì mới có lãi. Lãi tức là "rửa" từ cái không biết làm thế nào để lấy tiền thành tiền

Khi đó ông có cách để chạy doge với hiệu quả cao và nhanh lấy lại vốn. Dân tình ném đá quá trời, nhưng bọn đó stupid và hung hãn quá trời. Tui biết ông là thứ thiệt rồi. Lúc đó tui cũng có 1 tut rất sướng. Hiệu quả gấp vài chục lần ông lúc đó (thực ra là tầm 3 ngày thôi, sau 3 ngày thì bọn stupid và hung hãn kia lại đúng), lúc đó tui cũng mới vào MMO nên còn ngây ngô, ngồi cãi với bọn kia. Nghĩ lại mình ngu vkl. Mình muốn chỉ cho 1 ai đó đủ cơ hội để kiếm, vì mình thì không có điều kiện. Bọn đó có lúc đó có méo gì hiểu thuật toán target diff, vardiff, algo, gta... cũng như mỗi thuật toán nó ăn vào cái gì ở trong pc của mình. Sau đó 1 tháng, có vài thím lân la làm quen, mình chỉ lại thời điểm mình nói và ông nói thì mới ngớ ra. Lúc đó tiếc thì đã muộn. Ông thì dính vào vụ tranh cãi rất vô duyên
đợt đó mất cũng gần 20 triệu ! nhưng người bị scam là anh tớ chứ tớ chẻn ham mấy cái đó
Giờ vẫn còn cay cú với dân tình trên này lắm ^^

@lenhi426 chắc ae mình là những thành viên đầu tiên của site cách đây 2 năm rưỡi, tổng của e nhiêu e yêu :D
94k$ , thánh là đây ~.~

Rùi sao vô dasboard mà nó cứ trắng bóc tak

Như mình đã up bài trc thì đã up về ubuntu rồi nhưng hnay bổ sung thêm 1 tut nữa là anh em chạy ETH bằng ubuntu 16.04 như mình trở lên thì tốc độ đào sẽ cao hơn nhé. Ví dụ vps windown 22 core chạy 21 core đào xmr sẽ được 300-600 h/s thì khi bạn chạy trên ubuntu sẽ từ 300-1k8 h/s nhé. tức là gấp 2-3 lần chạy trên vps windown. nhưng nếu chuyển sang đào eth thì còn tăng thêm 60% nữa. Có nhiều bạn hỏi mình cách cài nhưng mình chỉ có chỉ dẫn thôi chứ máy treo tool k làm video đc. Mong các bạn thông cảm. Về cheat vps gg thì bác linhnhi1235 đã chia sẻ rồi. 1 thẻ visa add 10 billing như nhau. Có thể hơn 1 billing tạo 2-4 profect thôi nhé. Mình nhớ biling add 5 profect đc. nhưng chỉ nên tạo 4 thôi. 1 profect reg đc 6 vps. max là 24 core nhưng chỉ nên đập 22 core thôi. Như vậy là 1 profect ta tạo đc 6 vps 22 core. Nhưng tạo 4 vps 22 core thôi nhé. Đừng tham. Vậy là 1 acc google tạo đc 10 billing, 40 profect, 160 vps 22 core.
Thêm 1 lưu ý là nên tạo 160 cái vps sau đó bắt đầu login vào từng cái tải cái gì gì đó để đào coin về nhé. Và sau đó sẽ là cái kết......................................như ở dưới.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom