minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Chào các bác , hiện tại là em tất cần cái code chạy ubuntu minergate ( XMR ) , chỉ chạy 70 đến 75% CPU.
Bác nào hảo tâm giúp em với ạ , có gì em hậu tạ.
sudo apt-get install cpulimit
cpulimit -e minerd -l 75 -b
./minerd -a cryptonight --url=stra......
nhớ không nhằm thì thế này, từng chơi trò này trên upcloud nó vẫn ban ko thương tiết
cpu thím bao nhiêu core thì sửa -l sao cho hợp lý là đc

Bạn nào có thông tin gì về con Trojan.Win64.BitMiner.b không? mình load mấy tool đào về mà hầu như đều bị anti virus diệt. Loại này có nguy hiểm ko nhỉ

bác nào xác nhận dùm cái , vps amz , ggcloud , azure . cái nào còn đăng ký được ?
cái nào cũng còn đăng ký được nhé, ko đăng ký được nó mở bán cho ai bạn, bạn có biết cách reg hay không mà thôi

Reg được azure 8 cỏe mà chạy nản quá :( tầm 4 tiếng là die mà còn sụt hs các bác có cách gì khắc phục không ạ. Em còn toàn chơi tay mới nản :(

Bạn nào kéo dài được tuổi thọ azure , inbox nhé , có thể làm sll
inbox cho em xin test thử 1 acc xem cách của e live đc lâu ko bác.

mấy bác cho hỏi với ạ, đào xmr trên miner pool nào là tốt nhất ạ, thấy m.n bảo là đào trên minergate thì thất thoát lắm, em thì vẫn chiến thằng này. Mấy bác chỉ cho e vài trang ngon hơn vs ạ :D

em lại hỏi tiếp:
=> tình hình là em đã reg duoc ggcl, đã đăng ký 1 cái vps, bước tiếp theo thì làm cách nào để đào XMR trên đó, em vào vps thì nó không cho dơwnload minẻrgate tool về.
=> hoặc làm sao load ubuntu về đó

https://www.microsoft.com/handsonlabs
Vào đó chọn lab nào có Virtual Machine xong ấn View Details rồi quất, 1 mail được 1 vps 1 core, live 2 tiếng, ai rảnh thì xúc.
hí hí mod chắc ra tool auto thằng này rùi ấy chứ, làm tay mà 1core live 2h thì hại người lắm :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,386
172,483
Latest member
DariaNguyen

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom