minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Các bác cho e hỏi bao giờ nó mới hết Unconfirmed vậy ạ ?
như nó đào đến một ngưỡng nào đó ví dụ như : 0.005 thì nó sẽ confirm, còn dưới thì nó vẫn unconfirrm

Trước mình có cái VISA chính chủ reg được GGC. Cũng 2 tháng trước rồi. Giờ mình remove payment method sau đó dùng thẻ đó reg gmail khác qua không các bác. Nó có check thẻ này đã sử dụng cho acc trước không nhỉ. Làm lại cái thẻ mất 200K mà không qua thì chát quá.
Không đc bác nhé, reg cái sus ngay

:( Mình vừa bị 1 vố mất 3.5 XMR khi rút về ví bittrex.com, copy payment id paste vào thì nó lại ra một cái payment id khác mình không để ý, giao dịch hoàn thành mà không thấy có trong bittrex.com vào kiểm tra tại minergate thì thấy là id khác :(
Đau lòng quá, xin hỏi mọi người con virus này là gì, làm sao để diệt nó được, hiện mình đang dùng Panda antivirus.

Mình vừa bị 1 vố mất 3.5 XMR khi rút về ví bittrex.com, copy payment id paste vào thì nó lại ra một cái payment id khác mình không để ý, giao dịch hoàn thành mà không thấy có trong bittrex.com vào kiểm tra tại minergate thì thấy là id khác :(
Đau lòng quá, xin hỏi mọi người con virus này là gì, làm sao để diệt nó được, hiện mình đang dùng Panda antivirus.
Kasper mà xài nhé, và đừng bao giờ tắt. Lấy lai tiền khó ngang lên cung trăng. Giờ contact bọn bittrex, report cái id của convirus để khóa tiền của thằng ăn cắp lại trước khi nó kịp rút

em có 2 thắc mắc sau mong mọi người giải đáp
1. Google cloud bây giờ không dùng được thẻ visa ảo nữa nên phải dùng thẻ thật đúng không ạ, thẻ thật mà vẫn tên cũ có sao không ạ.
2, Google cloud thì với 1 số đt và 1 thẻ visa e đăng ký được 5 tài khoản, còn amazon thì thế nào ạ, 1 sđt và 1 visa đăng ký đc bao nhiêu tk.
Mong các bác thông não giúp e

:( Mình vừa bị 1 vố mất 3.5 XMR khi rút về ví bittrex.com, copy payment id paste vào thì nó lại ra một cái payment id khác mình không để ý, giao dịch hoàn thành mà không thấy có trong bittrex.com vào kiểm tra tại minergate thì thấy là id khác :(
virus Trojan Conbitclip, quá đen cho bác. check skype nhé

lấy fone khác thôi bác ak, em cũng bị nhưng lấy số khác ver thì ok
Vẫn không được bác ạ? Em reg bằng thẻ VCB, hay do nó chặn thẻ vcb nhỉ

Mem mới ken xà ben. Lội topic từ a tới á vẫn chưa hiểu. Lên vọc cái monero.org lòad cái phần mềm của nó về giờ đang synz cái daemon. Đã reg đc ggcl. Không biết chay vps bằng cách nào. Bác nào có hướng dẫn chi tiết thông hộ em phát. Mấy bài hướng dẫn trên mạng toàn dẫn về thằng minergatr. Em xin cám ơn

Mem mới ken xà ben. Lội topic từ a tới á vẫn chưa hiểu. Lên vọc cái monero.org lòad cái phần mềm của nó về giờ đang synz cái daemon. Đã reg đc ggcl. Không biết chay vps bằng cách nào. Bác nào có hướng dẫn chi tiết thông hộ em phát. Mấy bài hướng dẫn trên mạng toàn dẫn về thằng minergatr. Em xin cám ơn
ib or add skype tiepdh1 e chỉ cho

Chào các bác , hiện tại là em tất cần cái code chạy ubuntu minergate ( XMR ) , chỉ chạy 70 đến 75% CPU.
Bác nào hảo tâm giúp em với ạ , có gì em hậu tạ.

Có bác nào trong này ver được số đt chưa ạ, em thử 3 4 số nó vân k gọi mà chỉ cho mỗi dòng này
"An unexpected error has occurred while initiating the phone verification process. Please contact Customer service for immediate assistance with this issue and complete the registration process."

Chào các bác , hiện tại là em tất cần cái code chạy ubuntu minergate ( XMR ) , chỉ chạy 70 đến 75% CPU.
Bác nào hảo tâm giúp em với ạ , có gì em hậu tạ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,542
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week