minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
thấy cái này hay nhỉ, mà chẳng biết kiếm đâu mấy cái VPS free để test, các pro cho xin ít link đk VPS free với ạ

hợp tác với bác @tunvit kìa, 1 acc limit 0 ~ 300Hs/z, với giá coin hiện tại 1 tuần là 5-6$/acc rồi!
Hix, của e 1 vps 36 core mới đc 1kH, có cách nào tối ưu ko nhỉ, mà acc amz thì bao lâu sus thế các bác, em chạy 1 tuần rồi chưa thấy giảm hash chưa thấy sus

Hix, của e 1 vps 36 core mới đc 1kH, có cách nào tối ưu ko nhỉ, mà acc amz thì bao lâu sus thế các bác, em chạy 1 tuần rồi chưa thấy giảm hash chưa thấy sus
36 core mà 1kH luôn ak @@, hàng amz giờ trâu bò vậy sao @@
Sắp sus rồi, :3

hợp tác với bác @tunvit kìa, 1 acc limit 0 ~ 300Hs/z, với giá coin hiện tại 1 tuần là 5-6$/acc rồi!
300H/s, bạn nói 300Hs/z làm người khác tưởng 300Hs/1 zone thành ra 1 acc được 1kH/s à? Người ta inbox mình hỏi lung tung trả lời mệt quá.

có ai bị Temporarily Disabled cái XMR ở poloniex không vậy ? . Tiền chuyển vào cũng không thấy luôn :(

300H/s, bạn nói 300Hs/z làm người khác tưởng 300Hs/1 zone thành ra 1 acc được 1kH/s à? Người ta inbox mình hỏi lung tung trả lời mệt quá.
Có chục acc limit0 cò con thôi. Mod share cách chơi loại này ko bị tụt hash với ạ :p

Bác nào cho em hỏi có cách nào quản lý vps amz cho tiện ko ạ, em đang phải ssh 240 vps qua putty, xong chạy lệnh trên đó, tắt putty đi là vps nó k chạy nữa :(

Nghe bảo dùng mail edu reg được acc limit 20.
Vác mp ra check được mấy k mp edu live, mà không biết làm sao đây :((

Greetings from Amazon Web Services,

We were unable to validate important details about your Amazon Web Services (AWS) account. Your AWS account has been placed on hold pending additional verification.
You will not be able to log in to your Amazon.com or the AWS portal. If you do not respond within 4 days of this email (by Tuesday, June 6, 2017),
your AWS account will be suspended and you will no longer be able to access AWS services.

To avoid suspension, please fax us a copy of a current bill (utility bill, phone bill or similar).
As an alternative, you can fax us a copy of your national ID (both sides). The faxed statement should include the following information:

- Subject: “Attention to Amazon Web Services”
- The name on the AWS account
- The billing address on the AWS account
- The email address associated with your AWS account

Acc em bị báo như này, có bác nào biết cách giải quyết để nó ko khóa acc ko ạ. Em xin hậu tạ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom