minergate.com - Hướng dẫn đào Monero cho người có nhiều VPS free

Theo bạn có nên đào Monero hay không!?

• Total voters
    150
Mình đào gần 0.05 monero roi ma balance vẫn số 0.000000000 là sao vậy bạn giúp mình với
nó chưa cập nhật thôi bác
dạo này toàn member mới choi toàn hàng khủng F20, các pro reg được account loại này thì giàu to rồi
Lơ ngơ tìm ra được cách reg F20 bác ạ, nhưng vẫn bị limit 3 region :))
Mình nhớ là có vụ cậu bị dính phải thính ông nào xong report ầm ầm mà, giờ vẫn còn tin thính hả
e ko thả thính ạ, lên hỏi cách tối ưu chạy cho ngon thôi bác :(

Em vẫn đang cầu nguyện đây, thằng aws edu 3 ngày không thấy hồi âm là ngủm hả thím?
Em reg lại được rồi nhé!
Đuôi edu xịn thì nhận coupon instant, còn edu dỏm thì đợi review @@

Em reg lại được rồi nhé!
Đuôi edu xịn thì nhận coupon instant, còn edu dỏm thì đợi review @@
Làm sao phân biệt được "xịn" hay "dỏm" :D, contact nó bảo edu tao reg là hàng xịn khỏi phải review gì hết đưa code đây cho bố:D:D:D

Làm sao phân biệt được "xịn" hay "dỏm" :D, contact nó bảo edu tao reg là hàng xịn khỏi phải review gì hết đưa code đây cho bố:D:D:D
Mình cũng chả biết, mình có 2 domain edu, 1 cái thì nó gửi mail báo là đợi review, 1 cái thì nhận instant

Đưa em reg phụ cho :p

P/s: Cơ mà coupon AWS có ai mua ko nhỉ, có khả năng reg mà nghĩ ko ai mua nên lười reg
Còn cả trăm acc L0 mà, reg coup add vào mà sell, khối người mua.:D à, cái acc hôm trước đưa a, a có tác động tí vào đó, để theo dõi 2,3 này nữa xem sao. e đừng sell cái acc đó nhe. FB mấy bữa nay a ko online nên quên nhắn em luôn.

Còn cả trăm acc L0 mà, reg coup add vào mà sell, khối người mua.:D à, cái acc hôm trước đưa a, a có tác động tí vào đó, để theo dõi 2,3 này nữa xem sao. e đừng sell cái acc đó nhe. FB mấy bữa nay a ko online nên quên nhắn em luôn.
Ok, acc nào em cho em xóa hết à, ko lưu gì cả, anh cứ xài thoải mái, đang tìm Pro hợp tác đem đống đó đi đào hay làm gì cũng dc, để ko thấy phí quá :D

Em đào bằng vps amz cứ bị giảm hash là sao nhỉ :(( em dùng miner gui .. bác nào help với huhuh

AMZ limit 0 tạo mấy con t2.micro chạy chỉ đc xíu lả bị giảm hash. Ai hảo tâm chia sẻ cách giữ hash loại acc này với :(

AMZ limit 0 tạo mấy con t2.micro chạy chỉ đc xíu lả bị giảm hash. Ai hảo tâm chia sẻ cách giữ hash loại acc này với :(
hợp tác với bác @tunvit kìa, 1 acc limit 0 ~ 300Hs/z, với giá coin hiện tại 1 tuần là 5-6$/acc rồi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,859
Latest member
Kelvinn
Back
Top Bottom