• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Miệng đời dù có ác ôn. Nhưng nhờ có nó ta khôn lên nhiều :))

lich101

Junior
Reactions
51
MR
0.000
Topic mang tính chất giải trí cho các bạn Newbie. Không nhằm chỉ trích cá nhân nào cả :D
.
Hôm nay dạo một vòng thì thấy cái Topic này: https://mmo4me.com/threads/site-tien-ich-treo-may-dao-bitcoin-dac-biet-khong-ngon-cpu.308363/
.
Không đầu tư nên cũng chỉ đọc comment thôi
.

.
À thì ra Scam đây mà, Forum cần những thành viên như thế này, dám lên án cái xấu. Thật đáng ngưỡng mộ :D :D :D
.
Kéo qua sau xem tình hình thế nào
.

.
Mất niềm tin vào cuộc sống :D :D :D
.
Mình che tên lại rồi, mọi người đừng quá xoi mói

Người ta ko đầu hàng trước scam mà. Đó gọi là bền gan vững chí. Forum cần những thành viên như thế này để newbie vững tin trên con đường mmo đạo.

Mình biết thánh này. Comment rất cộc lốc và trống không ví dụ như: "xàm lồ*" hay khi 1 newbie hỏi một câu hơi ngây ngô một tí thì "hỏi bố à".
Nói chung mình k có thiện cảm với thanh niên này lắm

Mình biết thánh này. Comment rất cộc lốc và trống không ví dụ như: "xàm lồ*" hay khi 1 newbie hỏi một câu hơi ngây ngô một tí thì "hỏi bố à".
Nói chung mình k có thiện cảm với thanh niên này lắm
TTử hỏi bạn đã xứng đáng với những lời ngọt ngào chưa. tiên trách kỷ, hậu trách nhân. cổ nhân đã dạy nhé bạn trẻ

TTử hỏi bạn đã xứng đáng với những lời ngọt ngào chưa. tiên trách kỷ, hậu trách nhân. cổ nhân đã dạy nhé bạn trẻ
hình như đợt trước có gặp bác bên box hyip thì phải :D box claim btc nữa

Ông thớt cũng thâm VL nói là che tên ko nên chỉ trích cá nhân nào....Mà ảnh 1 che khúc đít , ảnh 2 thì che khúc đầu. Chốt lại thì cũng lộ mịa cái tên ...haha vl thớt

Ông thớt cũng thâm VL nói là che tên ko nên chỉ trích cá nhân nào....Mà ảnh 1 che khúc đít , ảnh 2 thì che khúc đầu. Chốt lại thì cũng lộ mịa cái tên ...haha vl thớt
Mình đã Share Link thì người ta vào cũng thấy thôi mà. Troll vui là chính mà bạn. Đừng khắt khe quá :D

nhớ ko nhằm cách đây 2,3 có ai post link claim 5k sts/60p minh da reg 100 ac, ac thứ 101 fix :D den với mmo là chuyện bình thường

Chủ yếu vui vẻ chứ thớt cũng có ý gì đâu. Ghét là ghét thể loại scam thôi chứ ae chọc nhau là chính mà .

ăn cam nhìu nên lên thánh thôi, chủ thớt không cần bận tâm:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom