Suggest Miễn phí thường niên 01 năm và dịch vụ SMS Bankink Eximbank MasterCard + lì xì 100k trong tài khoản

Bác @animax1991 xử lí hay điện thoại check đi chứ em nghi nhiều người bị dính rồi :(

mình là cộng tác viên của ngân hàng lên đây làm cho có doanh số. mọi người ko ủng hộ thì thôi khỏi phải ném đá . còn các bạn bảo làm thẻ cầu kì là do tự các bạn nghĩ ra. như bên trust card hoặc thẻ ngân hàng . 2 bên này bạn bỏ 50k họ cũng làm cho bạn gửi = bưu điện về tận nhà đó. các bạn ko tin có thể xem qua. mình đang cần doanh sô lên làm free cho mọi người còn bị ý kiên.
ps : những bạn gửi thông tin cho mình thì chờ 1 tuần sẽ có thẻ nhé. còn mấy bác ném đá thì chịu ko có gì để nói :D

mình là cộng tác viên của ngân hàng lên đây làm cho có doanh số. mọi người ko ủng hộ thì thôi khỏi phải ném đá . còn các bạn bảo làm thẻ cầu kì là do tự các bạn nghĩ ra. như bên trust card hoặc thẻ ngân hàng . 2 bên này bạn bỏ 50k họ cũng làm cho bạn gửi = bưu điện về tận nhà đó. các bạn ko tin có thể xem qua. mình đang cần doanh sô lên làm free cho mọi người còn bị ý kiên.
ps : những bạn gửi thông tin cho mình thì chờ 1 tuần sẽ có thẻ nhé. còn mấy bác ném đá thì chịu ko có gì để nói :D
người khác đi nhận được không cậu

phải đúng người bạn nhé. vì còn phải cầm cmnd lên check đúng tên thẻ mới trao thẻ

cảm ơn thớt mình cũng nghĩ thớt đàng hoàng ko có chuyện lừa đảo ở đâu mọi người yên tâm , lên nhận thẻ phải ký tên + đem CMND gốc lên nữa mà :)

sắp hết năm rồi. mọi người đăng ký sớm nhận thẻ trước năm mới cho nhanh nhá. chứ ko sang năm mới là phải chờ thêm 1 tuần đấy :D

ai gửi rồi thì xá nhận la fnhận đuợc cho yên tâm chư thế này 1 tuần sau bảo chưa nhận đuợc thì sao:)

sắp hết năm rồi. mọi người đăng ký sớm nhận thẻ trước năm mới cho nhanh nhá. chứ ko sang năm mới là phải chờ thêm 1 tuần đấy :D
vừa gừi mail cho bạn xong, check hộ mình nhé, mình gửi vào mail: [email protected]
mail của mình là: [email protected]

:oops: giấy gì thê? hay là dính quả báo nợ về tận nhà + với 1 ngay khoảng xxxxxxxxx tin nhắn rác qua số điện thoại

Kiểu gì cũng nhận đc mà, không nhận thẻ thì nhận giấy :D
Bạn đừng dọa thế các bạn kia lại sợ,có khi chỉ nhận được cuộc gọi mời đi thôi

Bạn đừng dọa thế các bạn kia lại sợ,có khi chỉ nhận được cuộc gọi mời đi thôi
mình chẳng sợ máy mình bị hack mà :D:D:D mới bị mất vài m nó có gọi lên thì báo bị hack

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,861
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week