Suggest Miễn phí thường niên 01 năm và dịch vụ SMS Bankink Eximbank MasterCard + lì xì 100k trong tài khoản

Địa chỉ nhận thẻ # địa chỉ trong cmnd dc ko cậu :D

tích cực thì ko gì nhưng tiêu cực thì nguy hiểm :rolleyes::rolleyes:

thớt cho hỏi mình ko đăng ký thẻ mastercarrd có dc ko, chỉ dùng thẻ ATM ấy

do nhiều bạn không biết gửi thế nào lên mình xin hướng dẫn các bạn. các bạn đặt chứng minh nhân dân lên tờ giấy trắng rồi lấy di động chụp sao cho rõ nét là ok ( 2 mặt nhé ) hoặc các bạn có thể mang cmnd ra hàng bảo người ta scan 2 mặt rồi gửi cho mình cũng đc.

thớt cho hỏi mình ko đăng ký thẻ mastercarrd có dc ko, chỉ dùng thẻ ATM ấy
thì thẻ free. theo gói hỗ trợ còn bạn dùng gì thì dùng mình cứ gửi cả thẻ atm. _+ bank + máter cho bạn. bạn dùng cái nào thì dùng chứ .

Tức là phải ra quán PHO TO Scan à bác :)
<do nhiều bạn không biết gửi thế nào lên mình xin hướng dẫn các bạn. các bạn đặt chứng minh nhân dân lên tờ giấy trắng rồi lấy di động chụp sao cho rõ nét là ok ( 2 mặt nhé ) hoặc các bạn có thể mang cmnd ra hàng bảo người ta scan 2 mặt rồi gửi cho mình cũng đc.

thì thẻ free. theo gói hỗ trợ còn bạn dùng gì thì dùng mình cứ gửi cả thẻ atm. _+ bank + máter cho bạn. bạn dùng cái nào thì dùng chứ .
giờ chụp ảnh nét có đc ko bác mất công đi scan

do nhiều bạn không biết gửi thế nào lên mình xin hướng dẫn các bạn. các bạn đặt chứng minh nhân dân lên tờ giấy trắng rồi lấy di động chụp sao cho rõ nét là ok ( 2 mặt nhé ) hoặc các bạn có thể mang cmnd ra hàng bảo người ta scan 2 mặt rồi gửi cho mình cũng đc.
gửi cmnd photo là sao vậy cậu, có thể photo cmnd ra rồi scan gửi mail à

<do nhiều bạn không biết gửi thế nào lên mình xin hướng dẫn các bạn. các bạn đặt chứng minh nhân dân lên tờ giấy trắng rồi lấy di động chụp sao cho rõ nét là ok ( 2 mặt nhé ) hoặc các bạn có thể mang cmnd ra hàng bảo người ta scan 2 mặt rồi gửi cho mình cũng đc.
bạn check giùm email nha , mình đã photo CMND nhưng đt cùi quá bạn xem có đạt ko nha .

Last edited:
giờ chụp ảnh nét có đc ko bác mất công đi scan

Chụp lại bản photo cmnd hoặc cmnd được ko bạn ơi ? Chỗ mình ko có ai in ấn gì hết

gửi cmnd photo là sao vậy cậu, có thể photo cmnd ra rồi scan gửi mail à
ko cần photo cmnd nữa. bạn cứ cho cmnd lên tờ giấy trắng chụp 2 mặt cho rõ nét rồi gửi cho mình hoặc bạn đi scan 2 mặt cmnd rồi gửi cho mình

:D Định làm khoảng 5 thẻ cho người trong gia đình có nhận ko bác

nhận hết bạn nhé :) cứ trên vị thành niên là nhận
giờ mình đưa 5 CMND cho bạn lúc lấy thẻ bạn có thể giao hết thẻ cho mình ko hay từng ngươi phải nhận riếng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,843
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week