Michel_Off - Lại một chú cẩu scam!!!

DeeCapT

Senior
Reactions
177
MR
0.000
http://mmo4vn.com/showthread.php?24717-Tuyen-Mem-Lam-Offer-Gia-Ca-Canh-Tranh-20k-1-Pay-10-Ngay-1-Lan-Qua-Ngan-Hang-Viet-Nam

Đây là topic Scam của con cẩu này. Mod nào qua chém dùm nó cái tránh có thêm nạn nhân. May mà mình làm ít chứ không phí công :)) Mới chơi Off chứ lẽ ra thấy giá 20k đã phải nghi rồi :)
Nick yahoo: thayboi856

từ dạo tham gia MMO mình bắt đầu không thích ăn cam ta nữa tàu càng không

lam offer cũng phãi nhìn chũ gr mà tham gia chứ !
MMO mà tin tưỡng , 50% an Cam ! vì thế , sống phãi nhẫn tâm , thà ta bán cam chứ ko chịu ăn cam :binhsua08:

Thằng nào tạo thớt cũng la Uy tín này nọ ghê lắm, giờ bán cam rồi đấy.
ĐỜi h ko tin ai được nữa.
Giờ nói thật, ngay cả tui cũng ko dám tin vào chính mình. Bởi z tốt nhất tự làm tự xử, cái nào bảo đảm được thì mới dám làm ăn với mọi người.

Cheat banh site nó đi, cho net lock account nó.

Lần đầu chơi Off nên thấy nó pay vào ngày 20 thì mình chơi. Vì 15 mới vào Gr nó nên cam này cũng còn ngọt chán :D

Sao bằng chứng mù mờ thế nhỉ.

270mail mà 35$ << thằng đó súc vật biến hình quái thú hay sao mà nó ăn luôn cả mồ tổ cha nhà nó hã , còn MOD quản lí box này kêu anh Shin veri những topic tuyển mem đi + scan CMND + Hộ khẩu những ai lập topic tuyển mem , chưa veri thì Mod đóng topic lại + thêm lời cảnh cáo như vậy sẽ đảm bảo an toàn hơn cho các newbie :(

Nó trả cho mem ko bao nhiêu, nhưng tiền thu thu được từ network chắc cỡ ~1000$ chứ ko ít.
Vậy mà cũng scam cho được. Thằng này sau này làm ăn sẽ bị phá sản. Vì ko có cái đầu nghĩ cho tương lai xa.

270mail mà 35$ << thằng đó súc vật biến hình quái thú hay sao mà nó ăn luôn cả mồ tổ cha nhà nó hã , còn MOD quản lí box này kêu anh Shin veri những topic tuyển mem đi + scan CMND + Hộ khẩu những ai lập topic tuyển mem , chưa veri thì Mod đóng topic lại + thêm lời cảnh cáo như vậy sẽ đảm bảo an toàn hơn cho các newbie :(
ờm cách này đc đấy :))
up cho các scamer làm ăn phát đạt :))

nó bán cam giờ nó hối hận ấy mà ;)) :))cũng định tham gia làm off đây mà chưa biết gr nào uy tín

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus
Back
Top Bottom