Mẹo chơi game kiếm ít tiền lẽ (bitcoin)

Ai chơi bitfish không chỉ cho cách khi mà chơi hết tiền thì get bitcoin trong 1 nốt nhạc để chơi tiếp k cần đợi :3

Ai chơi bitfish không chỉ cho cách khi mà chơi hết tiền thì get bitcoin trong 1 nốt nhạc để chơi tiếp k cần đợi :3
lúc trước tớ chơi thắng lên 4k rồi mà có rút được đâu. scam rồi thì phải, lâu rồi cũng không có chơi lại. mà nó không cho kết nối facebook nữa

không biết anh em hôm nay sao, chứ tui hôm nay phải nói là vận đỏ, chơi 10bits medium mà toàn thắng lên dòng thứ 7-8 rất nhiều.

Bên bitkong k đc bitfish thì cứ hết lại get :3 tui xài ip đã jb và cài xmod trên cydia
PC có chơi đc hem b ??

chỉ cách cheate với bác ơi:mad::mad: toàn thua ko à:(
kiên trì sẽ có thành quả thôi, cũng 1 cách đó thôi, chứ chơi free nhiều profile, cái nào ăn hên thì rút về, cái nào lên 500-900bits thì dep vào 1000bits nữa rồi rút về hết.

bác cakiemsau có bí quyết gì hay ko mà thắng nhiều thế ạ o_O
cậu thử áp dụng biện pháp này nha. nhưng phải có vốn nhiều nhiều một chút, hồi đêm mình có 3000bits đã lên 20000bit.
cậu cứ chơi easy cứ đặt ít thôi 20 bít cứ đi đường thẳng duy nhất. thua bao nhiêu cậu cũng đi đường đó hết. cậu cứ đi đường đó khoảng 30- 40 lần cho đến khi lên khoảng hàng 7-hàng 8 mà thua thì cậu chuyển qua tab medium, chơi 1 cái 20 bits chơi khi nào thua 20 bits này thì tăng lên khoảng 200bits hoặc hơn tùy bạn rồi chuyển qua tab easy và đi theo đường thẳng củ, chơi lên hàng 6-hàng-7 thì dừng. đôi lúc nó trật ở 1-2 phát đầu. kiên trì theo đường đó sẻ có lời. chúc may mắn. hồi đêm mình cũng chơi chiến thuật đó và kiếm được 2triệu satoshi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week