Mẹo chơi game kiếm ít tiền lẽ (bitcoin)

1 lần all in lên 5 dòng quyết địn dừng thì ăn trọn 1k. Kể cũng hên xui

lâu lâu canh 10p vào kiếm tí thôi chứ đừng dep vào chơi .. nãy bỏ 1$ vào chơi từ 10d mình cứ x3 khi thua và cái kết 9 lần miss hết sạch :D

chon

1 ô 9 lần đúng ko:))
nếu có gan thì lừa nó, cứ đi một đường, làm cho nó cứ tin là mình cứ chơi hết đường đó với nó. sau đó chuyển qua tab medium đánh một phát lớn cứ cố gắng chơi đến cùng với nó, để nó tưởng mình theo đến hết stepp. sau đó quay lại tab easy và đánh lại đường lúc đó ta đi. đánh lên steep7-8 là dừng và sẽ có lời

nếu có gan thì lừa nó, cứ đi một đường, làm cho nó cứ tin là mình cứ chơi hết đường đó với nó. sau đó chuyển qua tab medium đánh một phát lớn cứ cố gắng chơi đến cùng với nó, để nó tưởng mình theo đến hết stepp. sau đó quay lại tab easy và đánh lại đường lúc đó ta đi. đánh lên steep7-8 là dừng và sẽ có lời
nó đặt sẵn rồi, ko fai nó chơi bạn đâu, trước mỗi game nó đã có kết quả những ô nào có shit rồi, chọn lựa ở bạn thôi,
P/S: 7 btc nữa để lên hạng 3 :oops: còn 2 ngày không biết kịp không

nó đặt sẵn rồi, ko fai nó chơi bạn đâu, trước mỗi game nó đã có kết quả những ô nào có shit rồi, chọn lựa ở bạn thôi,
P/S: 7 btc nữa để lên hạng 3 :oops: còn 2 ngày không biết kịp không
lên hạng 3 là có 100.000bits

chơi free lên 41000bits. cuối cùng tham lam chơi lớn, nó hốt sạch....
tạm thời nghỉ vài ngày... lấy lại tinh thần chiến tiếp....
:D:D Cờ bạc cơ bản nó là vậy

chơi kiểu cứ 10' ăn 30bit rồi đủ 1000bit rút dk ko thớt :)) tính ra ngày dành 16 tiếng canh nó
nó cho nhận khi balance dưới 10bits thôi cậu. nếu được vậy thì thằng chủ nó nát với anh em mình hết rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week