• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM member thanh858036 yahoo ka_sky_huy_viii <- SCAM acc hitleap 100min 100k

Status
Not open for further replies.

alexich1234

Junior
Reactions
20
MR
0.002
account: @thanh858036

yahoo :[email protected]

Rẻ rách acc hitleap có 100k cũng đi lừa đảo. tin tưởng him nick 2012 nên ko trung gian .... nhân cách con người bh rẻ rúng quá. đề nghị mod ban khẩn cấp để môi trường 4rum trong sạch :)

Hôm trước mình cũng mua 1 acc của cậu này, câu ta đưa acc trước, cũng may mắn cho mình. chia buồn cùng chủ thớt

sau có thì bán cho tớ nhé =)) bán linh tinh bị scam thôi.

Mấy bạn cứ nói kiểu : "Mình tin tưởng vì him reg nick năm 2012 , 2011, ...... " , nói thật ra chắc là do thấy có 100k nên tiếc không muốn bỏ phí trung gian ra + mất thời gian lằng nhằng các kiểu chứ gì ? Khuyên thật là lần sau nếu các bạn có report ai các kiểu mà lừa tiền nó ít ít. Thì up full log chat, tag tên + yahoo, ghi là : đây là thằng lừa đảo. Hết. Chứ không cần phải ghi thêm kiểu : nhân các con người rẻ rúng hay là tin tưởng thế này thế nọ .........
Góp ý hết rồi đấy !

Bác chưa đọc hết thì phải. Cậu ấy muốn trung gian Cuibap, nhưng tên kia bảo 100k mà trung gian gì. Thiệt trong tình huống đó cũng khó xử.

Chia buồn cùng thớt :)

100k cũng scam

nhớ chị huệ lúc trc, 20k cũng scam =))

Bác chưa đọc hết thì phải. Cậu ấy muốn trung gian Cuibap, nhưng tên kia bảo 100k mà trung gian gì. Thiệt trong tình huống đó cũng khó xử.
tin tưởng him nick 2012 nên ko trung gian
Mình đọc hết rồi thưa bạn. Và bạn đọc xem mình nói có khác gì không ?
nói thật ra chắc là do thấy có 100k nên tiếc không muốn bỏ phí trung gian ra + mất thời gian lằng nhằng các kiểu chứ gì ?
Mình thì 100 k cũng lười trung gian nên nếu bị lừa lỗi do mình. Còn như vậy là do bạn thớt, nên mình góp ý như trên thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,150
171,225
Latest member
NPCuong2
Back
Top Bottom