Spotlight Mem off có kn onl 8h / day cần gia nhập group

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
Cho mình hỏi severy nghĩa là gì vậy bạn, mới làm chưa lâu nên ko biết cái này:binhsua163:
nó là dạng câu hỏi trắc nghiệm của nhiều hảng lại 1 cho đở tốn tiền. cái này ít người nào có kiên nhẩn làm hiện giờ dạng này có 3 off đang lead mạnh. chủ yếu gét con này nhất là bị deplay lâu làm 3 con này liên tục tốn time ít nhất là 10 phút mới xong.

cupic20xx

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
nó là dạng câu hỏi trắc nghiệm của nhiều hảng lại 1 cho đở tốn tiền. cái này ít người nào có kiên nhẩn làm hiện giờ dạng này có 3 off đang lead mạnh. chủ yếu gét con này nhất là bị deplay lâu làm 3 con này liên tục tốn time ít nhất là 10 phút mới xong.
À ý bác gom là survey hả :)) dưới 5 phút xong 3 survey nhé...

sunnet21vn

Junior
Reactions
192
MR
0.006
Cái này là survey mà, cái này làm cũng nhanh thôi :binhsua135:

old mems muốn làm thì pm nick mình : kingking3210. Site mới giống us, admin uy tín, pay 19-20, 2 lần/tháng
tuyển mem trong đây ko sợ ra ngoài đảo ở 1 tuần à ;). admin nào uy tính thế ai cũng kêu uy tín thấy được có 2 3 người. pay tuần giờ mem còn chê nữa kêu pay tháng 2 lần =)). admin kiểu ít vốn chơi theo dạng dây thung ấy mà. ko thì cậu add thêm cái code tự động pay qua lr cho khỏe.

À ý bác gom là survey hả dưới 5 phút xong 3 survey nhé...

quan trọng là lead đc hay ko chứ chú làm kiểu đó test trên net rồi giống nhau ăn đc có 1 2 acc đầu rồi e nó tịt luôn :D.

Cái này là survey mà, cái này làm cũng nhanh thôi

nhanh à thử làm đi ko bị deplay mới sợ ngồi click mỗi mắt luôn. :P

tuyển mem trong đây ko sợ ra ngoài đảo ở 1 tuần à ;). admin nào uy tính thế ai cũng kêu uy tín thấy được có 2 3 người. pay tuần giờ mem còn chê nữa kêu pay tháng 2 lần =)). admin kiểu ít vốn chơi theo dạng dây thung ấy mà. ko thì cậu add thêm cái code tự động pay qua lr cho khỏe.

quan trọng là lead đc hay ko chứ chú làm kiểu đó test trên net rồi giống nhau ăn đc có 1 2 acc đầu rồi e nó tịt luôn :D.

Tụi em chơi có phong cách mà bác
Survey tụi em chơi toàn auto ko à.. nên cái chuyện nhanh dưới 5p đó là chuyện bình thường.. biết cách phân phối sao cho có lead thì làm sao mà được có 2 3 acc được ac :P
Bác chơi theo kiễu thô sơ làm sao ko mõi mắt được.. tụi em chơi theo hiện đại ko à :))
Xã hội đã thay đổi rồi bác ơi ko còn lạc hậu nữa đâu :))

nhanh à thử làm đi ko bị deplay mới sợ ngồi click mỗi mắt luôn.
Cái này mình làm bằng tay chứ không dùng auto, làm 1 cái thì mất thời gian chứ làm luôn 1 lúc nhiều cái thì không mất nhiều thời gian lắm, chắc mỗi cái chỉ 1 phút thôi.
Mỗi acc 10 cái survey thì cũng ăn được khoảng 3 cái:binhsua95:

kingking3210

Newbie
Reactions
21
MR
0.000

nếu cậu đọc các cmt trước thì sẽ thấy nhiều bạn new cần người giúp đỡ, mình chỉ để lại yh thôi, rất bt, admin thích thì cứ cho ra đảo, ko quan tâm. Cậu chưa bik site nào thì đừng lớn tiếng như thế. ko bik thì dựa cột mà nghe đi cưng, thời hồi đó xưa rồi.

zzbynzz

Hero
Reactions
703
MR
0.136
nếu cậu đọc các cmt trước thì sẽ thấy nhiều bạn new cần người giúp đỡ, mình chỉ để lại yh thôi, rất bt, admin thích thì cứ cho ra đảo, ko quan tâm. Cậu chưa bik site nào thì đừng lớn tiếng như thế. ko bik thì dựa cột mà nghe đi cưng, thời hồi đó xưa rồi.
Bạn chỉ để lại yahoo ??????
old mems muốn làm thì pm nick mình : kingking3210. Site mới giống us, admin uy tín, pay 19-20, 2 lần/tháng
Vậy thì viết những cái này làm gì, như kiểu giới thiệu nội dung site cần tuyển mem vậy. Giá như bạn chỉ rep là : ai cần giúp đỡ thì pm yahoo gì gì đó thì mình đã không del comment của cậu :) Sai thì sửa , lần sau rút kinh nghiệm. Đừng có thách thức mod hay admin như thế :)
Cảm ơn :)

site nào thế nói tên đi chắc biết ;) còn việc pay thì mem lúc này sợ bị scam lắm nếu được 1 là pay theo dạng admin add thêm code pay tự động qua lr hoặc làm pay mổi tuần cho mem. lúc này admin site offers ra như nấm sau cơn mưa ai cũng lên làm admin 3 4 tháng chìm tàu biến mất tiêu. còn newbie muốn học thì vào phần refec kiếm sub nào tuyển mem thì vào xin học để chổ cho mọi người show ý kiến học hỏi lẩn nhau. “ko bik thì dựa cột mà nghe đi cưng, thời hồi đó xưa rồi” hồi xưa là hồi nào vậy cậu. đừng đắc ý nhé nhiều người làm trước cậu kinh nghiệm khá nhiều chưa bít ai là cưng đâu ;))

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953
MR
0.000
offer............................................................

ngắn gọn nhưng súc tích, hiểu đc nhìu điều ;]]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week