Ask Mem mới cần hỏi về donkeymails

khongtuyen95

Junior
Reactions
6
MR
0.006
hiện tại em cũng chỉ mới bước chân vào MMO thấy có PTS là dễ làm nhất , nên cũng tìm tòi làm PTS ở donkeymails cơ mà e cheat ạ , tầm chục acc có acc đầu tiên đc pay 1.5$ vào tải khoản rồi , còn mấy acc kia chưa thấy pay , đọc nhiều bài nói về donkeymails ở forums thì em thấy nói donkeymails rất dễ ban acc
nên em muốn hỏi là nên chơi 1 acc ở donkeymails và các trang khác vd như no-minimum.com (mỗi trang 1 acc)
hay là làm nhiều acc ở donkeymails

tuổi trẻ tài cao đây :binhsua07:

Hic!! Em cày Donkeymails! Gãy tay mới đc hơn 1$ hum đó lắng quắng thế nào mà Login acc cheat vào, có reset modem, haiz 2 acc đi luôn!! Từ đó bỏ off :binhsua12:

Mình thấy trong các site Donkey là 1 trong những site khó cheat do nó kiểm tra kĩ, chủ yếu nếu bạn không cẩn thận thì bị ban là điều hiển nhiên.

donkey check kỹ lắm dựa vào may mắn, còn nominimun thì thoải mái

mình củng bị ban acc mà k bit li do... cày hì hụt dc 1$ ma bi ban! pm cho admin chửi:binhsua06: no 1 tran rui byebye lun

Chơi donkeymails chán lắm..bèo như con mèo :)..Kiếm sub nào đó lấy site mà làm bạn

Donkeymails trùm đểu. Nó banned theo bản năng thôi chứ check gì fake ip clear cookies bao nhiêu site khác ko sao qua nó 5 acc chết sạch:binhsua10: Đôi khi 10 acc còn vớt được 2 acc :binhsua11:

chưa bao giờ làm trag này @@

kiếm site khác mà chiến làm thằng Donkey chi cho mắc công.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week