Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
thế hóa ra mình may mắn à ;))... mình còn nhiều acc nEFa... cũng 3.1 3.2$... mà nó pay vù vù bạn ơi... :X:X...
Cách đây vài tuần những acc 3$ thì hầu như là ko pay
Còn tuần trước thì hầu hết acc trên 3$ đều pay hết.

tuần này pay hết chưa mọi ngừoi :D

bác xem kỹ 2 cái proof của e nhé ^^... xem mấy tuần rồi asdasd.JPG
đây nữa bác nhéasdasd.JPG

bác xem kỹ 2 cái proof của e nhé ^^... xem mấy tuần rồi View attachment 11683
đây nữa bác nhéView attachment 11684

bạn là người chiến mega mới nên mình cũng ko rãnh ngồi cải chi mệt !!! nếu ai chiến lâu sẽ hỉu được lý do tại sao mình nói mega ít pay cho những acc 3$ .bạn vui lòng xem lại những ver trước của topic để biết .ở đây mình mún nói là đánh 5$ cho chắc !!còn ai mún làm 3$ thì làm mình ko ép pay hay ko của người ta mình ko nói nữa !

mai lãnh $ bà con ơi, cúng ông địa nải chuối nào :binhsua79::binhsua79:

ko hiểu sao soft bị timeout và ac của mình bị kicked,có bị ban ko vậy mọi người,mình vừa out ra

ko hiểu sao soft bị timeout và ac của mình bị kicked,có bị ban ko vậy mọi người,mình vừa out ra

cái này khó lòng biết được lỗi lắm bạn, có thể do mạng, do đánh sai, do bị timeout, code 1 chữ..vv thường thì trong 1 ngày đừng để bị kick nhiều, mình nghe nói là >3 lần/ngày sẽ baned forever luôn. vậy nên bạn nên tạo 5, 6 acc để cái nào bị kick 2 lần trong ngày rồi thì để đó gõ acc khác sau 24 tiếng mới làm lại acc bị kick out

cái này khó lòng biết được lỗi lắm bạn, có thể do mạng, do đánh sai, do bị timeout, code 1 chữ..vv thường thì trong 1 ngày đừng để bị kick nhiều, mình nghe nói là >3 lần/ngày sẽ baned forever luôn. vậy nên bạn nên tạo 5, 6 acc để cái nào bị kick 2 lần trong ngày rồi thì để đó gõ acc khác sau 24 tiếng mới làm lại acc bị kick out

nãy mình bị 5-7 lần kicked vì timeout,có gõ 1 chữ đâu :l

nãy mình bị 5-7 lần kicked vì timeout,có gõ 1 chữ đâu :l

5-7 lần thì hơi nguy hiểm đó, bạn nên lấy acc khác ra gõ thôi còn acc bị kicked nên để 24 tiếng sau hãy gõ lại để tránh sự cố đáng tiếc xảy ra :binhsua35:

5-7 lần thì hơi nguy hiểm đó, bạn nên lấy acc khác ra gõ thôi còn acc bị kicked nên để 24 tiếng sau hãy gõ lại để tránh sự cố đáng tiếc xảy ra :binhsua35:
buổi tối hay bị vậy phải ko bạn,nãy bạn làm có bị timeout ko? :)

buổi tối hay bị vậy phải ko bạn,nãy bạn làm có bị timeout ko? :)

thay vì hỏi ngược hỏi xuôi, cứ thử vài id là biết mà "bạn".
PS: kn hồi còn gõ: id nào kickout tạm để đó, khoảng 30p log lại là ok rồi. ko thì siêng tí vào web đọc rules là xong.
đi ngủ thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week