Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
Mấy bác cho em hỏi đánh 1 chữ và đánh 2 chữ là thế nào vậy vì em thấy bảo đánh 1 chữ megatypers nó ban nick. Với lại hôm nay mấy giờ thì $ về thế.:binhsua02:

Đánh 1 chứ là đánh chữ thường, ko phân biệt thường với hoa. Đánh 2 chữ là phân biệt thường với hoa. Khoảng chiều nay hay tối tiền sẽ về. Sáng mai là nhận được.:D

---------- Post added at 08:04 AM ---------- Previous post was at 07:58 AM ----------

Em mới bị band 1 acc 5$:((. Trên 5$ là vẫn pay đúng hok mọi người:|

sáng nay có bác nào làm soft asian đc không vậy @.@...

mega nó rules loạn xạ lắm, có lúc gõ đúng cũng rules , gõ sai cũng rules .... hôm nay mình gõ liên tục gần 3 tiếng , gõ thường hết ko thấy rules acc nào :binhsua02:
Mà tốt nhất cứ rules 1 phát thì tắt acc đó đi gắn acc khác vào chiến tiếp , để banned vĩnh viễn thì phí lắm.

gõ mega thì làm gì bị ban vĩnh viễn nhiều đâu từ ngày làm tới h ban có đúng 1 cái . gõ mà rule thì để đó mai gõ tiếp thường thì kick out nghỉ 5-10p id bị kick out rồi vào gõ tiếp là vô tư không mấy khi bị rule đâu

bác đức cho mình hỏi xíu, mega pay lr sáng thứ 3 hay là thứ 6 nhỉ? bình thường vẫn nhận tiền hôm thứ 3, sao có một số người nhận ngày thứ 6 nhỉ

gõ mega thì làm gì bị ban vĩnh viễn nhiều đâu từ ngày làm tới h ban có đúng 1 cái . gõ mà rule thì để đó mai gõ tiếp thường thì kick out nghỉ 5-10p id bị kick out rồi vào gõ tiếp là vô tư không mấy khi bị rule đâu

Tuần cập được nhiều $ k bác?

bác đức cho mình hỏi xíu, mega pay lr sáng thứ 3 hay là thứ 6 nhỉ? bình thường vẫn nhận tiền hôm thứ 3, sao có một số người nhận ngày thứ 6 nhỉ
thứ 3 hết bác nhé ^^... thứ6 là do tuần đó mega hết lr nên pay chậm ..

---------- Post added at 12:47 PM ---------- Previous post was at 12:46 PM ----------

7 ngày đợi mong hôm nay bắt đầu đây :m131:
sang ngày thứ 8... mega nó sập ;;) ;;)...

4$ thì ngồi gõ mõ + tụng kinh đi mới mong tiền về ;))

thế cái này thì sao nhỉ ^^
và đây nữa sss.JPG
trên 3$ không cheat vẫn được pay nhé các bác ^^... yên tâm mà chiến

mình đâu nói là ko pay ??? nhưng cơ hội pay thấp thôi !!!
thế hóa ra mình may mắn à ;))... mình còn nhiều acc nEFa... cũng 3.1 3.2$... mà nó pay vù vù bạn ơi... :X:X...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week