Megatypers ( ver. 7! ) Trái táo khổng lồ đã pay trở lại - anh em chiến thôi

Status
Not open for further replies.
còn 1 acc đã reset rồi sao chưa thấy hàng về nhỉ :binhsua48:

Mình còn 2 ac đây, vẫn chưa thấy $ về, phần lớn mọi người đã nhận được $ rồi, chỉ còn 1 vài người chưa nhận thôi,
trong vòng 48 tiếng k nhận được $ mới gửi mail được hả các bạn?

có phải bây giờ mega gõ 1 chữ cũng được ah mọi người???, ko thấy ai show speed nhi?

hahaha... gõ được... gõ được đến 2.5$ tự nhiên không ra code gõ nữa là biết rồi nhá... khi đó thì đừng vào đây than thở nhé bác :binhsua35:

Mình còn 2 ac đây, vẫn chưa thấy $ về, phần lớn mọi người đã nhận được $ rồi, chỉ còn 1 vài người chưa nhận thôi,
trong vòng 48 tiếng k nhận được $ mới gửi mail được hả các bạn?

bắt tay nào đồng chí,tuần nào méo mỏ rồi,không được đồng nào những cũng phải trả tiền ref hức hức,mega ơi thương tao chút nào :(

Tuần này thứ 3 có thanh toán nữa ko nhĩ!

---------- Post added at 11:03 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

mình thấy gõ soft thằng này có sao đâu nhỉ @@

gõ lung cả tung , bỏ cả chữ nữa có bị rule đâu =)), chắc nó ghét bạn rồi
Mega có hack nữa hả bạn? Sao che user đi vậy?

nếu nó update xong thì nó cứ làm theo chuẩn nó đã đề ra,5:00pm monday sẽ bắt đầu pay ah

Thứ 3 pay tiếp nữa không đây bik đường chiến nào

lâu rùi k làm mega,
mấy bác mega cho mình hỏi, trang mega ko cho tạo id nữa đúng k vậy mấy bác? login cũng k đc, ai trả lời giùm mình nhé, thanks

lâu rùi k làm mega,
mấy bác mega cho mình hỏi, trang mega ko cho tạo id nữa đúng k vậy mấy bác? login cũng k đc, ai trả lời giùm mình nhé, thanks

Vẫn cho reg, login và reg thì vao web này http://www.protypers.com/

Nếu acc của bạn reset dưới 3.5$ thì chờ mega xổ số bạn ơi, cố gắng gõ sao để nó reset >3.5$ là được được pay 100% :D

cậu nhầm rồi :D,tớ 2 acc 4,6$ đã reset nhưng chưa đc pay nè :D,để gửi mail đã :)

cậu nhầm rồi :D,tớ 2 acc 4,6$ đã reset nhưng chưa đc pay nè :D,để gửi mail đã :)

Tôi cũng chưa thấy tiền đâu . Để đến tối gửi mail . (Hơi nóng nóng rồi ).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week