Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
megatypers giảm giá rồi hả các bạn tối vào kiểm tra thấy xuống rồi ko còn mực 1.35 như trước bắt đầu từ 0.75 - 1.25 :binhsua48:

sao mình gõ soft asian, tự nhiên giờ 2 acc bị kick mà không biết làm sao, đăng nhập web thì bình thường, có bro nào gặp tình trạng giống mình không?

4 acc 4.8 $..........bị banned :( :( :( ! Không biết nó có pay không đây nữa.....................

làm sao biết là bị baned vậy bạn, mình đánh nó không tăng tiền hay làm sao vậy bạn :(
don gian? va de~ hieu? ... log vao soft >>> kich... >> chung to? da~ bj banned ...
muon chac an thj log acc vao mega vao phan lam vjec ... thay dong chu do? ma hok co thoi gian... chung to? da~ bj banned vjnh vjen

---------- Post added at 10:40 PM ---------- Previous post was at 10:39 PM ----------

sao mình gõ soft asian, tự nhiên giờ 2 acc bị kick mà không biết làm sao, đăng nhập web thì bình thường, có bro nào gặp tình trạng giống mình không?
dang nhap web xong vao phan lam vjec xem sao ^^.. xem no ban may phut... neu hok co thoi gian thj xjn chuc mung ban da~ ra dao? :)) :))

---------- Post added at 10:42 PM ---------- Previous post was at 10:40 PM ----------

4 acc 4.8 $..........bị banned :( :( :( ! Không biết nó có pay không đây nữa.....................
rang hong dj bac ^^... e con 4 con ~7$ bj banned ne^^, 2tuan trc 1 em 4$ bi banned van dc tra? :)

don gian? va de~ hieu? ... log vao soft >>> kich... >> chung to? da~ bj banned ...
muon chac an thj log acc vao mega vao phan lam vjec ... thay dong chu do? ma hok co thoi gian... chung to? da~ bj banned vjnh vjen

---------- Post added at 10:40 PM ---------- Previous post was at 10:39 PM ----------

dang nhap web xong vao phan lam vjec xem sao ^^.. xem no ban may phut... neu hok co thoi gian thj xjn chuc mung ban da~ ra dao? :)) :))

---------- Post added at 10:42 PM ---------- Previous post was at 10:40 PM ----------

rang hong dj bac ^^... e con 4 con ~7$ bj banned ne^^, 2tuan trc 1 em 4$ bi banned van dc tra? :)

mà bị baned rồi thì acc đó còn ra code cho mình gõ được không bác? mà mình gõ thì có lên tiền không :(

mà bị baned rồi thì acc đó còn ra code cho mình gõ được không bác? mà mình gõ thì có lên tiền không :(
van co code la van go~ tjen van len...(chua banned yen tam nhe) banned.. van log vao web dc binh thuong... chj co djeu hok co code de? lam thoj nhe ^^.... log vao soft thj... maj~ maj~ chj? 1 chu~ KICK

---------- Post added at 11:05 PM ---------- Previous post was at 11:03 PM ----------

không phải bro ơi, trên web e vẫn gõ bình thường.
the thi lam binh thuong... khj nao no co dong chu~ do? + hok co tjme thj ... :D:D

bác Đực ơi, up cái hình về rate mới lên page 1 đi bác Đực ơi, để khi vào gõ khỏi phải nhớ giờ nào rate nào :D

=============================================================
Please note that in all e-mails from Liberty Reserve we will:
1. Always address you by your first name.
2. Never send you any links or attached files.
3. Never ask you to send us your password and/or login PIN.

Dear Tin,

You have received a payment to your account U2131215 (hoangtin):

Date: 5/24/2012 7:19 PM
Batch: 96436366
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $11.58
Memo: Marketing fee

Thank you.

tiền về nhé

Memo: Marketing fee

Thank you.

tiền về nhé

mấy bác không nên đưa proof ra nữa, không khéo mấy tên pro speed tốc 40 bên pix thấy ngon ăn kéo nhau qua mega hết thì anh em ta chết cả nút đó :binhsua36:

đang gõ thì từ 10.6... tụt xuống 0.4
wa LR xem thì tiền về 10.2...
sao nó giữ lại .4 nhỉ :binhsua43:
về là mừng ùi :binhsua44:

tranh thủ gõ tiếp nào
:binhsua49:

---------- Post added at 02:47 AM ---------- Previous post was at 02:45 AM ----------

1 acc
cùng đếm nào

Tôi vẫn chưa thấy tiền về tk LR . Chả nhẽ số ta lại đen đến thế .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,924
171,969
Latest member
sanphukhoa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week