Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.6 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
E có hơn 6$ mà 1 tháng rùi nó chưa reset, có bác nào giống tình trạng của e hok? có cách nào để nó trả tiền mình hok? e mail cho nó 2 lần rùi mà nó toàn cho thư trả lời tự động,e có nên đợi nữa hok nhỉ? hay xác định là mất rồi cho đỡ tiếc?

Mình cũng như bạn vậy bạn à, tuần trước 6$ của mình nó ko reset và cũng ko pay, tuần này mình chiến lên 9$ mà nó mới pay có được hơn 3.1$ à, hic hic ko biết sao nữa, chắc sn mất số dó để mà thoải mái mà chiến tiếp cho rồi :binhsua129:

em vừa test thử 1 site rate 20 rúp/1000capt = 0.7$/1000captcha . pay nhanh như kolo. minpay =0 . code load nhanh thì chẳng site nào bằng. để e test thêm 1 thời gian xem sao rồi post nên cho các bác tham gia. Tránh bão Pix đã

woa, nếu được vậy thì hay quá rồi, bạn share cho mọi người cùng check với bạn nào :binhsua141:

post site do a e test luon dj ban oj.... dang ngoi xo so mega.. cha bjet lam j ^^:binhsua162:
Để em tets thêm 1 tuần nũa đã. post nên sớm mấy bác trên đó ném gạch e đó:binhsua144:

Để em tets thêm 1 tuần nũa đã. post nên sớm mấy bác trên đó ném gạch e đó:binhsua144:

hihi,, bạn check nhanh nhanh để còn nói bạn xđ gì đó làm soft để đánh nữa chứ, làm soft cũng lâu lắm đó :D :D

em vừa test thử 1 site rate 20 rúp/1000capt = 0.7$/1000captcha . pay nhanh như kolo. minpay =0 . code load nhanh thì chẳng site nào bằng. để e test thêm 1 thời gian xem sao rồi post nên cho các bác tham gia. Tránh bão Pix đã
nghe mà hồi hộp chờ đợi,pay nhanh như kolo^^,minpay=0(super hottttttttt),load vô đối(vì có ai tham gia nhiều đâu),rate 0.7$(hạ gục kolo 1 thời gian đầu)==>site đâu???? bão vào gần bờ rùi,để còn chuyển nhà cho lẹ;))
nhưng nếu là turingtest thì nó scam rùi vì xù payhttp://kiemtientrenmang.org/2012/02/trang-captcha-moi-cua-nga-turingtest/
trang này cũng trả 20rup/1000 code của nga (chắc nó chứ ai trồng khoai đất này);))

Last edited by a moderator:
nghe mà hồi hộp chờ đợi,pay nhanh như kolo^^,minpay=0(super hottttttttt),load vô đối(vì có ai tham gia nhiều đâu),rate 0.7$(hạ gục kolo 1 thời gian đầu)==>site đâu???? bão vào gần bờ rùi,để còn chuyển nhà cho lẹ;))
nhưng nếu là turingtest thì nó scam rùi vì xù payhttp://kiemtientrenmang.org/2012/02/trang-captcha-moi-cua-nga-turingtest/
trang này cũng trả 20rup/1000 code của nga (chắc nó chứ ai trồng khoai đất này);))

ai thử test phát nào, min pay bao nhiêu vậy nhi

tiền về nhé

=============================================================
Please note that in all e-mails from Liberty Reserve we will:
1. Always address you by your first name.
2. Never send you any links or attached files.
3. Never ask you to send us your password and/or login PIN.
=============================================================

Dear Tin,

You have received a payment to your account U2131215 (hoangtin):

Date: 5/15/2012 4:05 AM
Batch: 95108739
From Account: U2558250 (Protypers)
Amount: $7.58
Memo: Marketing Fee

Thank you.

PP thì tiền về lẹ còn LR thì.....:m095:

3 acc tổng 36$ đã về, còn đợi 2 acc 6$ nửa thôi :binhsua146:

đã có proof ...chúc mừng các bác....:binhsua135: