Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
sao rắc rối thế nhỉ qua pix và kolo chơi cho nhàn

:binhsua111: tin vui tất cả các acc của mega điều được pay vào chiều nay :binhsua72: . Mega đã cải tà qui chánh . Chiến tiếp mega nào có tinh thần rồi.

:binhsua111: tin vui tất cả các acc của mega điều được pay vào chiều nay :binhsua72: . Mega đã cải tà qui chánh . Chiến tiếp mega nào có tinh thần rồi.
đây là admin mega đó mấy pác :binhsua95::binhsua95::binhsua95:
tối nay có tiền :binhsua85::binhsua85::binhsua85:

Ai nói thế bác :((

Last edited by a moderator:
2 acc tổng 26$ rs 22$ rồi mấy bác :binhsua95:
hông vào LR chụp hình đc vì onl ngoài NET sợ virus

Co cai proof show hang cho mình yên tâm đi bạn hiền...

mega đang pay từ lớn đến nhỏ mọi người từ từ ai cũng được tiền

méc cười wa pay 2 lần
2012-04-30 13:04:45 3.4547$
2012-05-01 03:05:47 3.4724$
lan 1 pay còn 4,3$ làn 2 pay 3.4724$ mà vẫn còn 4,3$
còn acc 5$ pay 4$ còn 5$ lạ thiệt haha shuong shuogn. mong la sớm trở về tk LR hehe ăn mừng

đây là admin mega đó mấy pác :binhsua95::binhsua95::binhsua95:
tối nay có tiền :binhsua85::binhsua85::binhsua85:
mình không dóc láo gì hết bạn lên trang 2 mà đọc hồi sáng mình tuyên bố bỏ mega lúc nãy lên thấy nó pay hết tk của mình nên mới thông báo cho mọi người biết tin vui.

hiện tại 1 số nick mega rs nhưng balance vẫn còn là được x2 tiền nhé mình được 2 lần rồi , lần này là lần thứ 3 hjhj ,nhớ thanks nha thông tin bổ ích đó

mình đã đc pay xong nhưng chưa thấy reset code
chưa rs thì đừng gõ nick đó , bạn tạo nick mới rồi gõ , tuần sau nó sẽ pay tiếp $ cho bạn mình được 2 lần rồi , hôm nay là lần 3 đấy sướng quá hjhj

6 tài khoản vẫn bất động.
Gửi mail thì nó tự động gửi lại
Ức chế quá!
2 tuần chưa được trả xu nào

chưa rs thì đừng gõ nick đó , bạn tạo nick mới rồi gõ , tuần sau nó sẽ pay tiếp $ cho bạn mình được 2 lần rồi , hôm nay là lần 3 đấy sướng quá hjhj

thiệt hả bác
em còn 2 acc vẫn còn số 13 :binhsua113:

thế à :D vậy để tạo thêm acc :D hô hô , à quên tạo sẵn vài chục acc rồi =)) mà gõ đc 5 acc là hết xí quách =))

6 tài khoản vẫn bất động.
Gửi mail thì nó tự động gửi lại
Ức chế quá!
2 tuần chưa được trả xu nào
Nếu ở mega nó đã xử lý thanh toán rồi thì bạn chờ đi nha , khỏi mail làm gì ,hồi trước bị 3 acc đều là mới hết , lấy 1 acc mail nó , nó trả lời tự động nên bỏ ai ngờ 1 tháng sau nó pay hết :)) sau đợt đó thì nó pay nó đều thứ 3 là nhận được tiền. ;))

---------- Post added at 07:20 PM ---------- Previous post was at 07:19 PM ----------

Ah cho mình hỏi cứ add nhiều tài khoản vào 1 LR , tìm ở topic mega trước không thấy ở post nòa hết :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,565
171,610
Latest member
halongbay

Most viewed of week

Most discussed of week