Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
mình đang đánh thì ids nó tự nhiên bị "unknown" là sao vậy mọi người ơi :(( :((
mình cũng bị như bạn nè .... hôm nay tốt nhất nghỉ gõ đi bạn , nếu cứ tiếp tục là nó banned vĩnh viễn thì uổng lắm ... hôm nay nghỉ xả hơi 1 ngày đi ....

:(( hôm nay ngày gì vậy chời, pix thị die rồi còn mega thì unknown, kiểu này chắc ăn mì gói cả ngày quá :((

Tuần rồi nó pay ko thiếu 1 xu nhé.
Hên xui nha bác, thẳng Mega LỪA ĐẢO TINH VI lắm, nợ tôi 12 ac trên 5$ chưa trả đây nè, mặc dù không cheat, không chung LR gì cả. Từ khi chia tay nó thấy khỏe hẳn. Nó đánh vào tâm lý minh ham Rate cao, đổ xô vào làm cho nó để rồi nó áp dụng mọi thủ đoạn lừa đảo!

Sao load chậm vậy trời đã vậy còn hay bị kick :binhsua96::binhsua96:

ai pro cho mình hỏi mình có nhiều id ngày trước lắm tầm 3-6$ mà nó chưa pay h mình lấy làm tiếp thì liệu có pay bình thường không ? có ai có id giống mình mà thử gõ tiếp chưa ?

À mình thấy nên update ở #1 là acc chủ bị banned thì tiền ref vẫn về đều và có thể dùng invicode của acc bị banned đó,có nhiều bạn pm mình hỏi về cái này.

Tình hình sắp tới thứ 3 rồi anh em chém gió quyết liệt vào để dọn sang nhà mới:binhsua162:. Còn 6 trang nữa qua nhà mới qua nhà mới làm ăn cho lành nào:binhsua129:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,562
171,608
Latest member
dungmacmac

Most viewed of week

Most discussed of week