Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
newbie

newbie cần hỏi : sử dụng exchange chuyển lr thành tiền ! chỗ điền số tk là mình điền số tk của ngân hàng à ! em chưa có tk ngân hàng ! chỉ có thẻ ATM thôi!

newbie cần hỏi : sử dụng exchange chuyển lr thành tiền ! chỗ điền số tk là mình điền số tk của ngân hàng à ! em chưa có tk ngân hàng ! chỉ có thẻ ATM thôi!
không có tài khoản ngân hàng mà lại có ATM???/

bộ chưa dùng ngân hàng trực tuyến bao giờ ah,có atm rùi ra ngân hàng đăng kí dịch vụ @banking(ngân hàng điện tử ấy),rùi vô mà mò là biết hết

3 acc mơí vào...hồi bữa gõ được 1usd..h tự nhiên reset về0 nhỉ

3 acc mơí vào...hồi bữa gõ được 1usd..h tự nhiên reset về0 nhỉ

Vậy là bị mất tiền rồi đó .............

Cho hỏi nó ra code chạy tùm lum gõ sao esc à????????

hic hic, trưa hôm qua mình đang đánh số tiền 8.00...$ mà tới tối không biết nó làm gì mà số tiền còn có [h=3]1.080750015$ từng lày là sao mấy bạn :binhsua85:[/h]
oiiii,có nhiều người lại bị reset lại rùi:((tuy là reset tiền nhưng ko được pay:O__>mất tiền.....................)

1 buổi sáng vất vả vật lộn với cái ticket $ chưa về LR:(

bác ticket cho nó vào buổi tối đó, vì lúc đó là buổi sáng bên đó nó làm việc, chứ bi giờ nó đang ngủ mà
có ticket rồi thì đợi tối up lên cho nó

oiiii,có nhiều người lại bị reset lại rùi:((tuy là reset tiền nhưng ko được pay:O__>mất tiền.....................)

Đính chính lại nè, bên trang Protyper.com thì nó reset thành số tiền đó, nhưng mình qua bên megatyper.com thì số tiền của mình vẫn như cũ, chẳng biết sao hahaha, ko biết tuần này được pay tiền ko , trước giờ vẫn pay cho mình bình thường hehe:binhsua90:

tưởng gì chứ cái vấn đề protyper có lâu ùi,ko cẩn thận xem xét là gõ ko công ah

Đính chính lại nè, bên trang Protyper.com thì nó reset thành số tiền đó, nhưng mình qua bên megatyper.com thì số tiền của mình vẫn như cũ, chẳng biết sao hahaha, ko biết tuần này được pay tiền ko , trước giờ vẫn pay cho mình bình thường hehe:binhsua90:

bên protyper.com có số tiền <$3 thì không được pay đâu, tui bị 5acc nè =))

tưởng gì chứ cái vấn đề protyper có lâu ùi,ko cẩn thận xem xét là gõ ko công ah

Mega hay Typer số tiền của mình vẫn giống nhau ở 2 trang mà bạn, giờ thì mình lại qua Mega đánh, vẫn tài khoản đó và số tiền vẫn ko có vấn để gì, chắc thằng Typer bị gì rồi hehe:binhsua90:

t3 tuần tới ko biết còn xảy ra hài hay bi kịch đây,admin mega cùi mía

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week