Megatypers - Một ngày một đợi chờ (ver.5 ! ) Mỗi tuần 1 liều vitamin

Status
Not open for further replies.
tuần nào cũng cảm thấy scam, nó pay cho vài người rùi lại cap tiếp cho nó =))

mình nghĩ tiền nó giữ lại chỉ là tiền ảo thui, nó tính tiền dựa vào code đúng nhân với 0,88 nên số tiền nó không gửi là xem như không có. Nếu mình lấy số code đúng nhân với 3$ thì nó sẽ gửi tiền về, còn cứ để 3$ ảo chờ nó gửi tiền có mà ăn cam :binhsua90:

đến giờ chắc 0,88 ở trang 1 chắc là đúng, ko biết tiền còn lại để làm gì nhỉ ?

chắc nó để zậy cho mình gõ tiếp thui, mình thử qua roài, mấy tuần trước gõ 10$ nó gửi về 6$ do toàn gõ buổi sáng, thằng em cũng zậy nhưng mà nó gửi về 8$ do nó gõ buổi chiều nhiều hơn. Tuần sau minh mình gõ chơi chơi mỗi ngày 300 cái , mỗi id lên 7$ mà nó có gửi tiền về đâu, vào xem thì mỗi id mới có 2000 mấy chap nên nghĩ là chưa đủ 3 đô nên nó không gửi tiền, bây h đang chiến miệt mài để xem tuần sau nó gửi không

đến giờ chắc 0,88 ở trang 1 chắc là đúng, ko biết tiền còn lại để làm gì nhỉ ?
tiền còn lại là tiền phí gõ:binhsua146:,còn vụ 0.88 la đoán mò thui,có người ko bị trừ hoặc trừ ít 0,1$,0,2$,có người trừ 1-2$,chả hiểu gì cả,cái hệ thống tự động của nó cùi bắp quá nên bây giờ nó bị lỗi tùm lum

tiền còn lại là tiền phí gõ:binhsua146:,còn vụ 0.88 la đoán mò thui,có người ko bị trừ hoặc trừ ít 0,1$,0,2$,có người trừ 1-2$,chả hiểu gì cả,cái hệ thống tự động của nó cùi bắp quá nên bây giờ nó bị lỗi tùm lum
rùi đoán mò -- thế mà tuần này nó riset mà tôi tính sấp sỉ bằng à =)) nói chung là dao động rate 0.88 => 0.9 là đc rồi

nhưng nhìn cái rate cao ai cũng muốn làm, mega câu mem rất tài đó

nhưng nhìn cái rate cao ai cũng muốn làm, mega câu mem rất tài đó
vậy mới là kinh doanh ,mà nó tạo web xong đi làm việc # chẳng thèm ngó tới cái hệ thống tự động bị lỗi của nó,nói chi đọc mail phản hồi từ mem

là bạn đừng để ý $ nữa, cứ 1 tuần gõ mỗi id gõ khoảng từ 3500 trở lên là nó gửi tiền, cái $ nó hiện lên bạn cứ xem như nó để zậy cho zui đi :binhsua162:

là bạn đừng để ý $ nữa, cứ 1 tuần gõ mỗi id gõ khoảng từ 3500 trở lên là nó gửi tiền, cái $ nó hiện lên bạn cứ xem như nó để zậy cho zui đi :binhsua162:
mới làm mà có vẻ rành nhỉ:binhsua88:,very good

Last edited by a moderator:
giờ này mà bác còn tuyển invicode hả trời,pó hàng rùi

cận thận mode vào ban em nó ra đảo ah:binhsua105:

mình làm cái này lâu roài, khoảng sau 2-3 tuần khi nó ra, ban đầu bạn mình rủ cạp nhưng mà do soft Xuân Đức mở không lên nên nó mua soft asian rùi gõ, bây h nói rủ mình cạp captchatyper nhưng mà thấy load lâu quá nên không ham, nó có group tạo 1 đống id lun :binhsua06:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week