Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
code cho ai lập acc mới nè 17BV ai ủng hộ với,trích 50% tiền nhận được cho ai theo giới thiệu của minh

WTF....... 3 acc mỗi acc tầm 1$, sau vài ngày không login ( 7 ngày ), nó reset xuống 0$ ???? có ai bị như mìnhk không ?

WTF....... 3 acc mỗi acc tầm 1$, sau vài ngày không login ( 7 ngày ), nó reset xuống 0$ ???? có ai bị như mìnhk không ?
Mình chẳng bị j cả,để cả tháng ko đụng đến,nó vẫn thanh toán $ ref cho mình.Code invitation dễ nhớ cho ai tham gia thằng này:299

wtf LÀ GÌ THẾ NHẨY
:binhsua113:

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

15O7
15O8
15O9
15OA:binhsua129:

RN2, Q08,Mọi người vào e ủng hộ mình nhang. gần 30MEM rồi,AI Ở NHA TRANG VÀO ĐI :D

hối nó mới ra gõ 2 acc được hơn 5$ tổng cộng, hôm sau login vào thấy baned. nên cạch không chơi nó nữa.

sao tui chua dc pay tien vi Z ne trui.GUi mail no rui ma ko thay giai quyet

ok, 30mem mình đã pay hết rồi :D:D, YÊN TÂM 100% :)):binhsua79:binhsua79:

ví dụ như mình lấy invi của 1 ng để đăng kí thì tính tiền ref thế nào nhỉ , 1 ip chỉ đăng kí đc 1 mega thôi hã bà con ?

ví dụ như mình lấy invi của 1 ng để đăng kí thì tính tiền ref thế nào nhỉ , 1 ip chỉ đăng kí đc 1 mega thôi hã bà con ?

Trích từ #1 đó bác
- Cấm tuyệt mọi hình thức đăng ký nhiều tài khoản làm ref trên cùng IP với acc chủ! Nếu cố tình làm sai sẽ bị ban khi payout và số tiền kiếm dc từ ref sẽ bị khấu trừ hoàn toàn!
- Được phép tạo nhiều ID trên 1 IP nhưng ko dc sai phạm điều ở trên

Mình tạo 4 acc trên 1 IP, tuần nào cũng trả đều vào thứ 3 cả. Có bị sao đâu. Bây giờ tính lập thêm 2 acc cho đủ 5 acc để lấy ref. :binhsua01:
CODE : 2MN

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,401
172,489
Latest member
giabao7296

Most discussed of week