Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
huu pix gì mà chờ dài cổ vẫn chưa thấy pay , không biết h chiến thằng nào mà
h mega nó load ổn định chưa vậy các bác , không thì oánh 4 acc có hay bị baned không nhỉ
:binhsua117::binhsua117:

huu pix gì mà chờ dài cổ vẫn chưa thấy pay , không biết h chiến thằng nào mà
h mega nó load ổn định chưa vậy các bác , không thì oánh 4 acc có hay bị baned không nhỉ
:binhsua117::binhsua117:
híc, pix thì ban random. Mega thì pay random. Kolo thì thành cô lô rồi. cạp chi giờ hè?

anh em ai chuyển từ wmz sang lr thì check account nhé thằng bạn mình đã được send vào đêm qua.Nó vẫn send vao wmz còn lr mới đổi thì tuần tiếp theo

Bạn cho chút kinh nghiệm đê. Tại sao acc bạn bị band? em đang chiến thấy lo quá, bị kick suốt

kinh nghiệm nếu bị band 9p thì nên nghĩ ko nên làm và theo mình nên tạo nhiều acc để luân phiên mà làm hùi bữa do sơ suất nên mới bị band 1 acc

---------- Post added at 10:31 AM ---------- Previous post was at 10:31 AM ----------

thấy mega cũng tốt duoc nó cho thêm 4$ đó giờ làm cũng dc tầm 50 60$ rui :D

Các bác cho hỏi mega nên làm buổi trưa ko thấy buổi trưa nó kick out kinh woa + them cai load chậm nửa thì phải

---------- Post added at 03:51 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

Ai lảm trên soft có bi lỗi thưông bi out soft ko

Các bác cho hỏi mega nên làm buổi trưa ko thấy buổi trưa nó kick out kinh woa + them cai load chậm nửa thì phải

---------- Post added at 03:51 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

Ai lảm trên soft có bi lỗi thưông bi out soft ko
buoi trua no lag lam :D tot nhat lam buoi sang voi khuya thui

gõ 3 acc trên soft bị kick out liên tục :mad: gõ trên web thì xài đc mỗi chorme với firefox.opera thì enter xong thì con trỏ ko chịu nhấp nháy để gõ tiếp còn IE thì ko enter đc @@
pro nào cho xin cách khắc phục với
thanks nhiều

wmz cho pay lại chưa ta,,,,,

Tình hình là nó đã pay cho mình nhé,toàn $ kiếm đc từ ref thui,$balance chỉ có 1,2.:binhsua144:

Tình hình là em download soft của bác Xuân Đức về, bấm vào nó bảo kiểm tra format datetime , em chuyển thành mm/dd/yyyy mà vẫn không được, với cái ô key bên dưới là mình điền cái gì vào vậy mọi người hay phải mua của anh Xuân Đức , mong mọi người giúp đỡ...

Tình hình là em download soft của bác Xuân Đức về, bấm vào nó bảo kiểm tra format datetime , em chuyển thành mm/dd/yyyy mà vẫn không được, với cái ô key bên dưới là mình điền cái gì vào vậy mọi người hay phải mua của anh Xuân Đức , mong mọi người giúp đỡ...
Mua ko có free nha........mua mới có key điền vào chỗ đó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week