Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Ko cho đăng ký nhiều id 1 tài khoản LR đã thấy phiền rồi. chưa thử cái vụ log 1 id trên nhìu trình duyệt ai thử làm chuột bạch đi :D
Invitation Code : 1E5 ai vào ủng hộ :D

yahoo: ad.vione
Ai can support gi thi cu pm :|

Capt trang nay ma load chậm à :| Minh thi lai gõ không kịp với nó _ _!

Invitation Code là cái code mình tạo hử.
các bạn điền vào là: 1DA nhá :))

nhiều id 1 IP ko sao mỗi tội phải có nhiều WMZ với LR id để tạo ID cap:)) theo mình 2 trình duyệt gõ 4h đến 7h sáng là nhất :D
Mình có tìm hiểu sơ qua về nó ai muốn thảo luận pm yahoo zexceptionz_yku nhé!
Invitation Code : 1E5 ae vào ủng hộ:D

wmz đăng ký thì mình lấy số Z hay số WIMD [ko nhớ rõ la WIMD hay gì nữa] vậy mn?

Một code thì giới thiệu đc bao nhiêu người nhỉ
Thử phát coi, ai ửng hộ nào! 1FE
:binhsua17:

số WMID ko phải z, nó chỉ nhận số thôi, đã test.

cái này gõ ban ngày khi hết pri thấp pix cũng khá lắm chws :))
Chiến nào tình nguyện làm chuột bạch đây ai xung phong nữa ko :)
Invitation Code : 1E5

1 code ko gioi han giới thiệu nha các bạn! Rank nó vào lúc sáng sớm hơi bị ngon à ;;) 1,35$/1k capt lận đó ;;)
Cái này mà có phần mềm hổ trợ thì vô đối lun (Chỉ còn mổi việc payout thôi :()

Mình thẤy load khá nhanh mà
ĐỂ rag ĐỦ 3$ ĐẾn t6 pay xem sao
nẾu pay tỐt thì là 1 lỰa chỌn ngoài pix rỒi

Mình vừa tìm được đoạn post này ở 1 4rum nước ngoài có thể do 1 admin của nó post
Originally Posted by protypers View Post
I have a new captcha entry website called www.protypers.com.
Our server is always fast and is looking for new employees.

The signup is free. You don’t have to pay money for your account. You may also invite your friends to join and collect 10% affiliate commissions of what they earn.

We pay through paypal, liberty reserve, webmoney and GaF.
We will figure out more payment methods in the future.

If you want to build a team, we also have megatypers.com. This website is used for team managers and is an invitation only site. You will get 10% of the earnings of the people you invite automatically and you don’t have to worry about paying them. The site will process team payments automatically.

Remember, our websites are:
www.protypers.com
and www.megatypers.com (let me know if you want an invitation for this one)
Sir
I am using urer site from last one week .And i earn minimum payout amount i.e 3$ in protypers.com.But there is no procedure that how to payout.i wait one friday also but my payment was not process .please tell me how i get my money ,so i can do more captcha work in your site,
And i want to referral my friends and family member.so, please give me a referral link or invitation code,My protypers.com id is [email protected]

Thanks you
[email protected]

---------- Post added at 09:53 AM ---------- Previous post was at 09:51 AM ----------

HI,
I have worked for protypers, I reached minimum payment $4, but they are not paying.
If anybody get payments plz post.
Thank you.

---------- Post added at 10:03 AM ---------- Previous post was at 09:53 AM ----------

HI,
I have worked for protypers, I reached minimum payment $4, but they are not paying.
If anybody get payments plz post.
Thank you.
Nếu như trên thì nó có đến 2 tên miền lận.
Có người bảo đã nhận dc tiền nhưng ko post proof
Invitation Code : 1E5 (cái này chưa biết nó hoạt động cụ thể ra sao có thể nhận khi ref payment @@

Mình vừa tìm được đoạn post này ở 1 4rum nước ngoài có thể do 1 admin của nó post

Nếu như trên thì nó có đến 2 tên miền lận.
Có người bảo đã nhận dc tiền nhưng ko post proof
Invitation Code : 1E5 (cái này chưa biết nó hoạt động cụ thể ra sao có thể nhận khi ref payment @@

2 trang này là 1 bạn à :) Minh dùng acc ben mega van login dc :)
Minh xem tình hình thằng nay ko scam đâu! vì no đầu tư vào code và style khá tốt :)! Hệ thống tính toán cũng rất ok nữa!
Có thể đây là 1 tin vui cho nhưng bạn đang gặp khó khăn trong pix, qlink, kolo :)

vì cái này vào tìm hiểu nhớ đã pause pix và nó ko load nữa tự nhiên vào lại time out cả núi:(
đợi giờ hoàn đạo chiến thử thôi sợ gì mưa rơi nào :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,921
172,998
Latest member
otomientay

Most viewed of week

Most discussed of week