Megatypers - Một đối thủ mới!

Status
Not open for further replies.
Ref mà bị ban thì chủ ref có làm sao ko nhể?:binhsua04:
Đăng kí xong lấy cái invi của mình ở đâu nhỉ?

Last edited by a moderator:
invite của mình là 17c cậu ạ ... cậu đăng kí xong là nó cho cậu 1 mã invite khác để đi mời ng khác

nó cho 15s để solve, cứ mất 5-8s mới có capt, còn có chưa tới 10s, k kịp lại "kicked!" khoai nhể?
đã anh em nào pay thành công chưa? site mới cũng rè tí

nó cho 15s để solve, cứ mất 5-8s mới có capt, còn có chưa tới 10s, k kịp lại "kicked!" khoai nhể?
đã anh em nào pay thành công chưa? site mới cũng rè tí
Làm gì mà chậm thế bác:
Mỗi captcha chờ nhau khoảng 2 - 3 giây ( lâu nhất là 5 giây) gõ 1 capt tốn hết ~5 giây
tổng cộng tốn ~ 10 giây 1capt _ _! Cái này co tool thì chiến vô đối! Gõ đúng lúc rank lên 1.35$ _ _! sướng!

chưa phải là đối thủ của pix :binhsua08:
Nếu mà nó pay ổn thì Pix có đối thủ lớn rồi ;;)
Vì rank thằng này khá hay: bèo nhất cũng là 0.85$ mà max thì 1,35$ lận @@! Pix chọi sao nổi! Chưa kể nó thêm hệ thống ref bổ trợ thì...!

.......phát triển mạnh mẽ nữa vào còn trang nào nữa a e box lên....đúng là 1 ngày bội thu cho a e captcha....ko còn sống phụ thuộc vào vợ lớn pix nữa

up cho a e nào cần, còn tui vẫn chơi pix, đợi xem tình hình tn đã. lại như 2cash hót 1 ngày rồi tàn ko à.

Review qua:

Mình để ý các bạn gõ sẽ thấy tiền lên tăng ngay sau mỗi lần Enter, nhưng khi chúng ta gõ bừa bãi thì nó cũng tăng lên. Sau đó 15p sau nó check lại thì phải vì mình thấy mình gõ linh tinh 20code cuối cùng tính tiền còn 1 nửa. Tức là 10code sai nó vẫn tính là đúng ???
Site này cũng mới creat cuối tháng 12/2011. Nó mới quảng cáo trên Freelancer hôm qua xong, mình vào thấy nó ghi nếu là User mới thì ghi invite la TODO mà không có được. Các bạn nên suy nghĩ trước khi làm nhé

Review qua:

Mình để ý các bạn gõ sẽ thấy tiền lên tăng ngay sau mỗi lần Enter, nhưng khi chúng ta gõ bừa bãi thì nó cũng tăng lên. Sau đó 15p sau nó check lại thì phải vì mình thấy mình gõ linh tinh 20code cuối cùng tính tiền còn 1 nửa. Tức là 10code sai nó vẫn tính là đúng ???
Site này cũng mới creat cuối tháng 12/2011. Nó mới quảng cáo trên Freelancer hôm qua xong, mình vào thấy nó ghi nếu là User mới thì ghi invite la TODO mà không có được. Các bạn nên suy nghĩ trước khi làm nhé

Nó vẫn tính capt site ;;) nhưng nếu bác lợi dụng thì nó vừa ban acc mà vừa ko pay đó! Vào đọc rules đi nhé ;;)

RULES
http://www.megatypers.com/rules

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,851
172,930
Latest member
newbenew

Most viewed of week