• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
anh em cho mình hỏi chút trước giờ làm mega toàn soft bác XD
vừa nãy làm thử asian log 4acc thì thấy 1 acc phần balance là có $ còn lại toàn 0.000$ mà 3 acc kia mình đều có tiền
mà mình làm nó cũng không nhảy tiền ai giải thích giùm với nhé

anh em cho mình hỏi chút trước giờ làm mega toàn soft bác XD
vừa nãy làm thử asian log 4acc thì thấy 1 acc phần balance là có $ còn lại toàn 0.000$ mà 3 acc kia mình đều có tiền
mà mình làm nó cũng không nhảy tiền ai giải thích giùm với nhé

Cứ chiến tiếp rồi lát nữa nó sẽ lên thôi!

tình hình cam quýt mega sao rồi, tuần nầy nó chơi vụ phải >4$ mới pay làm thiệt hại cho dân cạp vn quá :)

các bác có ai chiến k thế, hơi nản...

các bác có ai chiến k thế, hơi nản... load tốt không các bác ơi, sao gõ trên web cứ được mấy code là kikd, load thấy nhanh, oánh đúng mà vãn kick, k hiểu nổi

bác nào biết nguyên nhân vì sao nó chỉ trả 50% cho một id ko? nó giũ lại 50% còn lại! help me
biết đc nó đã mừng =)) ... chờ mai nhờ gết hỏi lý do tại sao lại thế .... không thì đành nhờ đàn em bin hỏi thăm nó tí vây :binhsua08:

bác nào biết nguyên nhân vì sao nó chỉ trả 50% cho một id ko? nó giũ lại 50% còn lại! help me

Chắc 50% còn lại chưa đủ tiền trả nên trả chậm, giờ sell cap cũng ko phải dễ đâu.

Chắc 50% còn lại chưa đủ tiền trả nên trả chậm, giờ sell cap cũng ko phải dễ đâu.
với lại càng ngày càng nhiều acc mọc lên như nấm ấy nó trả 1,35$+10% nữa thì xót của lắm nên thế chân mỗi em vài chục % rồi trả sau hoặc lần sau bị ra đảo khi chưa đủ minpay thì nó cảm ơn đã ra đảo mà để lại $ cho em nó nhặt,lots of laugh:binhsua146::D

với lại càng ngày càng nhiều acc mọc lên như nấm ấy nó trả 1,35$+10% nữa thì xót của lắm nên thế chân mỗi em vài chục % rồi trả sau hoặc lần sau bị ra đảo khi chưa đủ minpay thì nó cảm ơn đã ra đảo mà để lại $ cho em nó nhặt,lots of laugh:binhsua146::D

Đau đầu thật! :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

không cẩn thận tuần tới pay có 30% còn 70% nó giữ lại cũng nên :(

theo đà này chắc 2 tuần mới có tí tiền à :(( không hiểu admin nó bị thần kinh động rung rinh không mà pay có vấn đề à

có ta đây 2 acc 4$ vẫn chưa reset hix

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back