• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
Đề nghị MOD cho anh em chửi thằng này
tui quản lý topic này ... nên là chửi nhẹ nhàng thui đó không là bác bao công vào giải quyết đó à ..... :binhsua03:

tất cả các acc được pay đã về ví ai chỉ mình cách chụp hình màn hình cái lần sau mình biết đường up lên cho mọi người !
bác ấn chụp màn hình rồi mở paint paste nó vào rối save là dc

Các bác có chuyện gì thì nhường nhau chút nhé! Tránh mất hòa khí thì mất vui cho thread!

tất cả các acc được pay đã về ví ai chỉ mình cách chụp hình màn hình cái lần sau mình biết đường up lên cho mọi người !
bạn vào phần muốn cho anh em xem ... ấn nút " Print Screen SysRq " rùi mở Paint lên => ấn Ctrl + V .. rùi lưu nhé ... up lên trực tiếp or thông qua upanh.com cho anh em xem nhé

Conduongmua mang hàng nóng cất ngay đi nhé, kẻo bị chém mỏi tay h! A e chưa ai có mừ mang ra khoe hỉ? Răng mi ác rứa mi? :binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49:

acc này chắc từ tuần trước tuần này mới được pay nên mừng quá đó mà :))

chắc thằng mega này sắp die :binhsua06:

Đừng nói gỡ chứ! nó còn nợ ae nhìu lắm, nó mà die 1 cái là lắm đứa thắt cổ tự vẫn nhé! Ta cũng nằm trong những đứa đó đấy. :dapdau2::dapdau2::dapdau2::dapdau2::dapdau2:

có chứ vẫn bị giữ lãi 0.3-0,8$ . mega này t làm duy trì mỗi tuần 4acc thôi
ôi thế thì mấy acc 3,1$-3,56789$ chắc khỏi phải hóng chi cho mất công,cố làm 4$ trở lên để nó lấy lãi thì vẫn còn đủ minpay 3$ nha mấy bạn

acc này chắc từ tuần trước tuần này mới được pay nên mừng quá đó mà :))

Thôi, trong lúc đợi tiền về thì chắc ta phải lượn 1 vòng kiếm cách nào khác nuôi thân quá! Ko trông chờ thằng mega ni nữa! Đau khổ lắm!:huhu::huhu::huhu::huhu::huhu:

die lúc nào .... hiện giờ nó ổn định về load nhưng mà hiện đang điên điên khùng khùng về vấn đề pay ... cái quan trọng nhất :((

uh thang megatypers náy k on định pay! :binhsua04::binhsua04::binhsua04:

tiền tuần trước đã reset mà h vẫn chưa về ví ai có cách nào giúp mình với hic hic

Đọc lại thread Mega ver2 có cái mail gửi cho nó nhắc nó chuyển tiền vào LR cho :)

tiền tuần trước đã reset mà h vẫn chưa về ví ai có cách nào giúp mình với hic hic

kiểm tra lại nhé =)) mà hồi xưa đây lúc nó riset có pay cho đâu .. anh em chết đứng khoản này ... h thì riset pay nhưng mà tiền thất thừong à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,928
171,006
Latest member
cakhiatvvttbd
Back
Top Bottom