Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
sao mấy bài nì thuờg bị ban acc thế nhở ? mìh gõ 9acc đó gjờ chưa từg bị ban cái nào lun àk ?
chắc các bác í gõ 1 chữ với cả bị kick out nhiều. mình cũng chưa bị ban acc nào, pix cũng chưa từng. chậm mà chắc^^

chắc các bác í gõ 1 chữ với cả bị kick out nhiều. mình cũng chưa bị ban acc nào, pix cũng chưa từng. chậm mà chắc^^
thì mìh cũg thường bị kick mà ? có sao âu ? :binhsua02:

tuần này mega nó chơi mem rùi.acc nào res thì pay acc nào ko res thì đợi qua tuần thui.

Bác tính nghe sướng lỗ tai hết sức! Này, e tính lại cho bác nhá! Giả sữ 1 ngày bác làm dc 4$, 1 tuần 28$, Nếu nó trả 70% thì 1 tuần bác được 19.6$, tức là mỗi ngày bác có 2.8$ nhé! tháng 30 ngày: 2.8x30= 84$. 1 tháng 84$, theo thời giá thì WMZ 20.000, LR 20.600 thì cùng lắm bác chỉ có 1 triệu 680 ngàn đến 1 triệu 730 ngàm 400 đồng Đấy là em còn chửa tính phí exchange đấy! 1 ngày em làm hơn 6$ đây mà tính tới tính lui chưa đến 3tr/tháng, Vì mất cả phần bị quỵt kô pay, bị banned vô lí ...v.v.. Thì bác làm 4$/ ngày có dư dả như bác nói ko? Em thì thấy chỉ đủ tiền cà phê cà pháo + thêm ít gift tặng gái mà thôi!

thôi xin mấy bác .ca ngợi làm gì .e thấy khổ bỏ mẹ ,cái nghề này thức đêm hôm làm vừa mệt ,ảnh hửong súc khỏe .e sút đi mấy kg mà tiền bạc chảng đc bao nhiều ,tính ra là e thiệt thân chứ chảng sung sướng gì .đã vậy nó còn pay chậm ,chán chỉ muổn nghỉ quách cái capcap này đi.nhưng khổ cái là nghỉ thì k có tiền.e chỉ mong có cái cv gì mà nó giả công thực sự xứng đáng với công sức mình bỏ ra 1 chút ,chứ thế này thà chết đói còn hơn:binhsua12::binhsua12::binhsua12:

thôi xin mấy bác .ca ngợi làm gì .e thấy khổ bỏ mẹ ,cái nghề này thức đêm hôm làm vừa mệt ,ảnh hửong súc khỏe .e sút đi mấy kg mà tiền bạc chảng đc bao nhiều ,tính ra là e thiệt thân chứ chảng sung sướng gì .đã vậy nó còn pay chậm ,chán chỉ muổn nghỉ quách cái capcap này đi.nhưng khổ cái là nghỉ thì k có tiền.e chỉ mong có cái cv gì mà nó giả công thực sự xứng đáng với công sức mình bỏ ra 1 chút ,chứ thế này thà chết đói còn hơn:binhsua12::binhsua12::binhsua12:
mìh thấy nó cũg thật sự xứg đáng mà ? còn nếu ko mún thức đêm thì còn ban ngày chi ? cứ từ từ thon thả nhé ? cuộc sốg là z đó pác ui ? :binhsua02::binhsua02::binhsua02:

Mình gõ đủ 3$ từ hôm qua rồi, hôm nay là ngày nó pay thì nó nên gõ tiếp không vậy mọi người, hay cứ để 3$ đợi nó pay xong thì gõ?

tôi cũng chưa đc pay .có 2 id từ 2 tuần trứoc tuần này mà k pay là 3 tuần đấy, mega ạ .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,044
173,122
Latest member
hiep1131

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week