Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.3 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
nó chỉ trả tiền đến thứ 6 thôi còn sau thứ 6 + dồn tuần sau mà
nhưng ghét thằng này vì pay chậm
trước mới làm tuần đầu sáng thứ 3 ngủ dậy có tiền ngay:binhsua57:
giờ thì:binhsua135:

từ từ đi trước sau gì tiền cũng về

mấy bác bình tĩnh đi... Sớm hay muộn thì cũng reset + tiền về mà. Mới có thứ 3 mà mấy bác đã om xòm cả lên... em chơi 3acc đều về hết rùi nè. dù chỉ trả 70% nhưng mà nếu tính ra thu nhập thì cũng hơn mấy việc chạy bàn chán... Em tính sơ sơ mỗi ngày gõ 4h đc 4$, 1 tuần đc 28$, nó trả cho mềnh 70%thì kiểu gì cũng có 19.6$ bỏ túi... một tháng cũng có triệu 6 nhét mồm rùi... hì hì... mà mỗi ngày làm có 4 tiếng thui đấy nhá ^^ vừa nghe nhạc coi bóng đá nghe tin tức vừa làm... thích quá rùi còn gì... có điều nó pay hơi muộn thui ^^goodluck mí bác

THank ae đã bỏ mega nhé! :)) giờ chắc em rộng đường đi rồi!

Bác bỏ mega đi đâu vậy bác. Đi *** hả bác. :binhsua10::binhsua10:

mấy bác bình tĩnh đi... Sớm hay muộn thì cũng reset + tiền về mà. Mới có thứ 3 mà mấy bác đã om xòm cả lên... em chơi 3acc đều về hết rùi nè. dù chỉ trả 70% nhưng mà nếu tính ra thu nhập thì cũng hơn mấy việc chạy bàn chán... Em tính sơ sơ mỗi ngày gõ 4h đc 4$, 1 tuần đc 28$, nó trả cho mềnh 70%thì kiểu gì cũng có 19.6$ bỏ túi... một tháng cũng có triệu 6 nhét mồm rùi... hì hì... mà mỗi ngày làm có 4 tiếng thui đấy nhá ^^ vừa nghe nhạc coi bóng đá nghe tin tức vừa làm... thích quá rùi còn gì... có điều nó pay hơi muộn thui ^^goodluck mí bác
thế bác không tính vụ bị ban giữa chừng <4$ là mất trắng àh,chứ mà vừa đủ 3$ hoặc hơn tí ko đời nào nó pay àh

thế bác không tính vụ bị ban giữa chừng <4$ là mất trắng àh,chứ mà vừa đủ 3$ hoặc hơn tí ko đời nào nó pay àh
Bác cứ lập 5 acc... gõ 1 lần 3 acc thui... bị kick acc nào thì để đó lôi acc còn lại ra đánh... mỗi ngày mỗi acc ko đc kick quá 2 lần là ok rùi... mà hiện tại em gõ 2 tiếng rùi mà chưa bị kick acc nào cả nè ^^ load nhanh cực ^^

bây giờ tuần còn không ổn định mà đã tính cho cả tháng rồi? rủi ro cao lắm ,1 tháng nhận ko biết dc 50% công bỏ ra chưa mà tưởng tưởng quá àh

bây giờ tuần còn không ổn định mà đã tính cho cả tháng rồi? rủi ro cao lắm ,1 tháng nhận ko biết dc 50% công bỏ ra chưa mà tưởng tưởng quá àh
hehe... đấy là em tính sơ ra thui mà ^^ còn dĩ nhiên là măm đc tuần nào hay tuần ấy chứ

Bác tính nghe sướng lỗ tai hết sức! Này, e tính lại cho bác nhá! Giả sữ 1 ngày bác làm dc 4$, 1 tuần 28$, Nếu nó trả 70% thì 1 tuần bác được 19.6$, tức là mỗi ngày bác có 2.8$ nhé! tháng 30 ngày: 2.8x30= 84$. 1 tháng 84$, theo thời giá thì WMZ 20.000, LR 20.600 thì cùng lắm bác chỉ có 1 triệu 680 ngàn đến 1 triệu 730 ngàm 400 đồng Đấy là em còn chửa tính phí exchange đấy! 1 ngày em làm hơn 6$ đây mà tính tới tính lui chưa đến 3tr/tháng, Vì mất cả phần bị quỵt kô pay, bị banned vô lí ...v.v.. Thì bác làm 4$/ ngày có dư dả như bác nói ko? Em thì thấy chỉ đủ tiền cà phê cà pháo + thêm ít gift tặng gái mà thôi!

thì cũng chỉ cần thế thui mà có phải thu nhập chính đâu

Với tớ thì nó là thu nhập chính đấy! Nên theo hay không cũng giống như sống hay chít ấy! :binhsua04:

---------- Post added at 06:27 PM ---------- Previous post was at 06:26 PM ----------

Mà này cậu, cái captchatypers đấy luơng lậu có ổn không? Load thế nào vậy?

Sao cái Typers làm dân cạp ViệtNam tốn giấy mực thề không biết.......Không pay thì nghỉ, mà pay thì làm tiếp........Ai muốn thanh toán nhanh thì qua pix làm ban đêm cũng đủ 5$ cho 1 đêm.........

sao mấy bài nì thuờg bị ban acc thế nhở ? mìh gõ 9acc đó gjờ chưa từg bị ban cái nào lun àk ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,117
Latest member
Bonbubam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week