Megatypers - Một đối thủ mới! (ver.1 ! )Các vấn đề về Megatypers post vào topic này nhé !

Status
Not open for further replies.
bt` lại rùi :binhsua75:

---------- Post added at 04:13 PM ---------- Previous post was at 04:12 PM ----------

Trưa ngày mai anh em dc bữa xôm ra trò.......11h trưa mai bắt đầu pay 3$
làm ko công mà tập thể dục khỏi pay =)) :binhsua79:

Bĩnh tĩnh nào.... thick nhất là thời gian nó thanh toán chậm này.... load ngon
Hehe! Cứ thế này cũng được! Dù sao ta cũng chưa cần tiền! Mấy bác cứ đình công đi nhé!

tình hình là rất tình hình anh mega sever busy hoài,có khi nào mai a ta khao cho chúng ta 1 chầu cam tuoi ko? :binhsua07:

7 ID của mình chưa nhận dc 1 xu nào bên LR cả bjo phải làm ntn hả các bạn.
Nhân tiện cho mình hỏi, mình có 1 acc dc 2,7$ bị khoá vậy mình ref dc 5 acc thanh toán 3$ vậy là được 10% vậy là dc thêm tiền. => có được thanh toán hết cả 2,7$ không

Sao web mega không vào được hoài vậy ta

Nhân tiện cho mình hỏi, mình có 1 acc dc 2,7$ bị khoá vậy mình ref dc 5 acc thanh toán 3$ vậy là được 10% vậy là dc thêm tiền. => có được thanh toán hết cả 2,7$ không

1. Đọc thêm mấy page trước để biết vì sao LR chưa đc pay.
2. ID bị khóa làm ref thì mấy id con không đc pay -> acc con ko ref đc 10% cho id chủ

Cứ chờ đợi đi bạn! mình cũng giống bạn! nếu tối nay mà không trả thì chắc phải tạo lại id khác thôi! đừng có tự ref cho mình nữa!

Thứ 7 mới có tiền nhé các bạn!
Dear User,

We are unfortunately experiencing delays with the payments via Liberty Reserve due to wire/currency exchange delays.

If you have not received your funds by Saturday, please submit another ticket.

Should you wish to change to PayPal, please respond to this ticket with your payment details in PayPal.

TyperSupport

thứ 7 là ngày giỗ tổ rồi, chắc được tiền phúng viếng VUA HÙNG :binhsua79:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week