Matrix MegaMoneyHybrid - Admin Fash Cash Mega

Status
Not open for further replies.
Đang ngâm cứu thêm chút và chọn upline, bên bác vietsu thi xôm tụ nhưng min dep nhiều quá. Hy vọng chủ thread nhiệt tình và rb như cam kết cho a e đều vui vẻ!:binhsua11:

hi mình thấy site này vốn ok nên gioi thiệu a e chơi, sẽ support tất cả những gì mình biết. Trước mắt là reback 100% tiền com (6% tiền bạn deposit), còn tiền từ cycle thì khi site chạy mình sẽ bonus thêm vì chưa biết nó sẽ tính thế nào.

đã dep thử 20$ theo thớt
xem sao cái đã :D

- - - Updated - - -

theo như khảo sát script thì site sẽ rửa đc
việc còn lại là admin có làm gắt hay ko thôi :D

upline - thớt không vào update thông tin à @@!
sắp run rồi kìa
PR tí đi chớ :D

Tớ đang nghiên cứu lại chiến thuật coi chơi 1 gói to, hay vài gói nhỏ lợi hơn. Các bạn đợi tí nhé, sẽ úp sớm trước khi site run mà. Mấy hom nay bận công việc ngoài đời nên ít online, sorry mọi người

up phụ topic, không thấy thread support nên reg thẳng site luôn , không có upline.

Theo thông báo từ email thì các bạn có thể dep nhiều cổng, và rút về bất kỳ cổng nào. Tuy nhiên, để tránh việc dep vào rồi rút ra mà k mua unit, từ bây giờ fund tiền thì nó sẽ vào Repurchase balance, như vay phải mua unit từ repurchase balance này roi mới được rút về.

Còn về chiến thuật chơi thì đơn giản là fund sẵn số tiền bạn định chơi vào. log in sẵn vào khi sắp đến giờ và mua ngay khi site cho phép. Nếu nhanh thì bạn sẽ được cycle rất sớm, khi đó phải tiếp tục mua unit.

Thớt cập nhật thêm thông tin đ để biết mà dep vào, check dùm có id pengpro chưa nhé

- - - Updated - - -

Thớt cập nhật thêm thông tin đ để biết mà dep vào, check dùm có id pengpro chưa nhé

a ơi...cho e hỏi nó có mở cổng pz cho ae k????

có 3 cái pending request :-SS
mà sáng đã bị rf hết do dính $ bẩn từ PZ :-SS
chả biết có bị gì k đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,542
172,614
Latest member