Matrix MegaMoneyHybrid - Admin Fash Cash Mega

Status
Not open for further replies.
Reactions
387
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Dạo này chỉ tập trung cho UnitedPaycheck, nhưng có vẻ UnitedPaycheck vốn phải lớn chơi mới có lời (hoặc phải kiếm được ref). Hôm nay thấy admin FCM mới ra chương trình mới, vốn vừa phải nên úp lên cho a e chiến cho vui.

Về plan :

Mua 1 unit giá 10 USD, unit này sẽ chia làm 2 phần

1. Phần 1 (5 USD) bạn hưởng 2% hằng ngày trong vòng 75 ngày
2. Phần 2 (5 USD) được thêm vào cycler, nhận được 200% khi cycler hoàn thành. Cái này giống cycler của FCM, nên phải canh mua sớm ngay khi site chạy để được ở vị trí top

25% tái đầu tư, cái này có thể dùng để mua unite hay PIF (trả cho ref).
Không có fee dep, fee rút là 4%.
2 level ref, 6% và 4%
Các loại tiền : LR, PM, Ego, STP. Theo FAQ thì k rửa tiền được nhưng chưa thử dep nhiều loại tiền có rút về LR được k

Hiện site đã cho fund tiền, dep trước 20 STP ngóng xem sao

Các bạn đăng ký ở đây, như thường lệ reback 100% cho các bạn chơi qua cổng nào mình rút được.

ĐĂNG KÝ

Theo cậu 1 chân xem sao. Có gì hỗ trợ nhé ^^
id: webmmo4you

thì thấy cũng xôm tụ, admin uy tín nên post lên ngóng chung với a e cho vui. Site này vốn cũng vừa phải, nhiều a e chơi cho vui. UnitedPaycheck vốn lớn nhưng hầu hết là đại gia giấu mặt :D

Min rút là 5 usd, max là 2000 USD.
@Chắc các bạn cũng k lạ gì money cycler, nhưng mình nói sơ qua để nhiều bạn còn chưa rõ.
Khi site chính thức launch, bạn mua unit sẽ có 1 position trong money cycle. Mua càng sớm thì position này sẽ càng ở vị trí top và có cơ hội cycle càng sớm. Mình ví dụ, A mua unit đầu tiên, position 1, khi có thêm B và C mua 2 unit sau thì A sẽ cycle.

Trong chương trình này, thì cycle còn được hỗ trợ từ ref và pos của chính mình mua :

1. Nếu bạn có position trong line, và ref mua pos thì được thêm 10% vào pos.
2. Nếu bạn có pos trong line, và mua thêm pos thì pos ở vị trí cao nhất sẽ được hưởng thêm 10%.

Như vậy, cách chơi là fund tiền trước, canh lúc site vừa cho mua pos phải mua ngay lập tức, và quyết định chơi thì chơi luôn 1 lần để tat cả các pos được ở vị trí cao, k chơi thử rồi mới dep sau. Vì nếu vô trễ thì ăn từ cycle là rất khó, còn ăn lãi từ 1/2 unit thì chỉ vừa hoàn vốn thôi.

Admin sẽ trừ 1 phần fee từ money cycle nên mình sẽ k nhận được hoàn toàn 10%, sẽ có bonus thêm khi site chạy cho các bạn nếu mình được hưởng lợi từ việc cylce.

thì mình cũng nói rồi, phải canh chơi rất là nhanh khi site vừa launch, còn k thì phải tuyển ref, hay build team, hoặc tự cheat acc mà chơi :D. Tuy nhiên, khác với FCM ở chỗ là viec mua cycle nó gắn liền với mua unit, như vậy sẽ có rất nhiều spot trong money cycle. Cho nên các bạn chỉ cần chơi sớm thì đảm bảo đã cycle được rồi, k cần phải có ref.

Để làm được điều này phải fund tiền sẵn sàng, internet mạnh, log in sẵn vào. Khi nào đồng hồ đếm ngược về zero là phải múc ngay (giống như chơi mấy site rev share mà e trangex gioi thiệu khi xưa vậy :D)

Site có tiềm năng với Admin fairplay. Hy vọng là bước đột phá năm 2013 dạng revenue ads + cycle.

Đã REF và Dep, mình sẽ teambuild thằng này.

Payment Mode Quick Payment

Date 02/28/2013 02:25
Batch 133480675
From U5707908 (VietSu)
To U3386316 (Mega Money Hybrid)
Amount $100.00
Memo Add Fund Liberty By Member - 380
Payment Purpose Other

nên xem kỹ trước khi chơi nhé các bạn :D, site này cần có chiến thuật hợp lý ko vào bừa được đâu, pro vietsu vào rồi :D

Đã REF và Dep, mình sẽ teambuild thằng này.

Payment Mode Quick Payment

Date 02/28/2013 02:25
Batch 133480675
From U5707908 (VietSu)
To U3386316 (Mega Money Hybrid)
Amount $100.00
Memo Add Fund Liberty By Member - 380
Payment Purpose Other

PRo VietSu hâm mộ Trevor Wijnaar rồi.

Pro VietSu sẽ build team, các bạn có thể join team. Nó k cấm nhiều member tren 1 IP nhưng phải xài email và account LR/STP.. khác nhau.
Những bạn đã ref mình thì mình vẫn reback 100% + bonus thêm khi mình cycle (vì mình chưa biet các bạn dep bao nhieu và mình dep bao nhiêu, nen k biet dược phần tiền com mình nhận được từ các bạn).

Còn chiến thuật chơi thì vậy thôi, cứ fund sẵn tien, khi nào cho mua post thì mua ngay.

Hiện nay đang có topic build team của bro Viet Su, các bạn cân nhắc khi chơi nhé. Join team thì có ref nhưng k có bonus, k join team thì có bonus, còn ref các bạn phải đi tìm.
Mình gioi thiệu site để support cho các bạn là chính, hiện giờ van còn tập trung vào UPC và Jubirev. Tuy nhiên, ai chơi thì mình sẽ support hết khả năng những gì mình biết :m141::m149::m149::m149:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,542
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week

Most discussed of week