[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
mong là tăng rate lên lại
Chắc bị phản đối dữ quá nên tăng rate lại đây mà:binhsua123:

:)) hy vọng capt nhiều , load nhanh hơn , rate 0.65 không sao cả chiến cả ngày đều oke nếu load nhanh thì trung thành với thằng này :)) Còn ko thì so ra nó bóc lột chẳng kém gì thằng kolo có khi kolo có phần hơn :))

hi vọng là tăng rate, chứ giảm nữa chắc e cạp đất mà ăn wá :binhsua72:

Cho hỏi ké tí @@
Lúc trưa mình mới chuyển tiền từ Bảo Kim về TK Ngân hàng,trong Bảo Kim ghi là Hoàn Thành mà $ vẫn chưa về TKNH là sao nhỉ :( Bạn nào biết giúp mình với @@

Cho hỏi ké tí @@
Lúc trưa mình mới chuyển tiền từ Bảo Kim về TK Ngân hàng,trong Bảo Kim ghi là Hoàn Thành mà $ vẫn chưa về TKNH là sao nhỉ :( Bạn nào biết giúp mình với @@
KÉ.. kiểu này dễ ra đảo lắm nì! bạn hỏi lại BẢO KIM XEM nó đã cập nhật chưa, mai là có đó bạn. yên tâm

:)) quá đã :)) từ 0.65 hạ còn 0.6 / thôi chuẩn bị bái bai mega là được rồi đó :)) . Làm thằng kolo 2 3h sáng hôm nay rate còn được 0.7 0.8 load 2kcapt/giờ . Vậy mà thằng mega còn có 0.6 load như đồ ho lao . Thôi ngả mũ kính chào :))

xin thông báo, mega đã tiếp tục hạ rate, chào mừng mọi người đến với TP ^^!,

:)) quá đã :)) từ 0.65 hạ còn 0.6 / thôi chuẩn bị bái bai mega là được rồi đó :)) . Làm thằng kolo 2 3h sáng hôm nay rate còn được 0.7 0.8 load 2kcapt/giờ . Vậy mà thằng mega còn có 0.6 load như đồ ho lao . Thôi ngả mũ kính chào :))

sao lại so sánh cái thấp nhất bên mega với cao nhất bên kolo nhỉ ? khập khiễng wa'

mà chỉ hạ từ 0.65 -> 0.6 thui maz
rate 1.15 hum nọ còn nguyên kà
tính ra vẫn bình thường

sao lại so sánh cái thấp nhất bên mega với cao nhất bên kolo nhỉ ? khập khiễng wa'

mà chỉ hạ từ 0.65 -> 0.6 thui maz
rate 1.15 hum nọ còn nguyên kà
tính ra vẫn bình thường

Xin bác lưu ý dùm: Cái rate hôm nọ 1,25 giảm còn 1,15 chứ không phải giữ nguyên. Còn cái 1,15 bây giờ giảm xuống còn 1,05 rồi. Tương tự cái 1,05 giảm chỉ còn 0,95:binhsua129:

Nãn với e MEGA này quá!
LOAD thì chậm,
CODE thì dài,
RATE thì liên tục hạ.
GẮNG CẠP HẾT TUẦN NÀY RÙI PÁI PAI E nó lun!
gõ có 1 tối mà mệt đứ đừ lun.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back