[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
sao lại so sánh cái thấp nhất bên mega với cao nhất bên kolo nhỉ ? khập khiễng wa'

mà chỉ hạ từ 0.65 -> 0.6 thui maz
rate 1.15 hum nọ còn nguyên kà
tính ra vẫn bình thường

Vấn đề ở chỗ rate cao nhất kolo = rate cao nhất của mega ở thời gian đánh / ví dụ kolo 0.7 lúc 2h sáng thì mega 1.05 lúc 2h sáng / Nhưng kolo load liên tục mình đánh được 2k code => 0.7$ của mình là 1.4$ lận cậu =.=" . Còn mega cậu load được tầm 1k4 code lúc 2h sáng chưa ? Test rồi mới nói nha cậu , còn so sánh giờ làm bình thường ban ngày giờ mega nó còn có 0.6$ / còn kolo buổi sáng cũng 0.39 -> 0.4 + bonus vào đánh tốc độ load 1k8 -> 2k catp 1 giờ là cậu có thấy ngang bằng hay có thể nói đỡ vã hơn mega ko ? Cậu tự tính lại đi :)) . Tưởng thằng mega hạ rate lên capt load nhanh chứ ai dè càng hạ càng load chậm, thế thôi nó hút máu còn ghê hơn kolo à :)) CÒn random pay ref , 1 tuần ngồi hồi hộp chờ nó xổ số cho mình 1 lần pay =) Nản . Cậu tự so lại đi do cậu đang đánh mega nên thấy thế thôi .

Vấn đề ở chỗ rate cao nhất kolo = rate cao nhất của mega ở thời gian đánh / ví dụ kolo 0.7 lúc 2h sáng thì mega 1.05 lúc 2h sáng / Nhưng kolo load liên tục mình đánh được 2k code => 0.7$ của mình là 1.4$ lận cậu =.=" . Còn mega cậu load được tầm 1k4 code lúc 2h sáng chưa ? Test rồi mới nói nha cậu , còn so sánh giờ làm bình thường ban ngày giờ mega nó còn có 0.6$ / còn kolo buổi sáng cũng 0.39 -> 0.4 + bonus vào đánh tốc độ load 1k8 -> 2k catp 1 giờ là cậu có thấy ngang bằng hay có thể nói đỡ vã hơn mega ko ? Cậu tự tính lại đi :)) . Tưởng thằng mega hạ rate lên capt load nhanh chứ ai dè càng hạ càng load chậm, thế thôi nó hút máu còn ghê hơn kolo à :)) CÒn random pay ref , 1 tuần ngồi hồi hộp chờ nó xổ số cho mình 1 lần pay =) Nản . Cậu tự so lại đi do cậu đang đánh mega nên thấy thế thôi .

vậy 1h cậu đánh dc. 2k code ah ? gê vậy ... mình ơới vào ngề nên tầm ~450c/h và mình type từ 2h-4h30AM thì dc. có 1.6$ thui, còn bên kolo thì mình chỉ dc. có 1.1$
nếu như cậu nói thì chắc tại mình đánh chậm nên vậy hehe

anh em cho hỏi chút tình hình thằng này pay dạo này thế nào rồi còn nhiều trường hợp ko rs or k thanh toán không thanks

Gỡ Banned được 1 acc :((

Mega nó vẫn pay đều đều đó thui,nhưng bị banned vô cớ thì nhiều,tui mới gửi mail xin được có 1acc gỡ banned còn bao nhiu acc là đi tong hít:binhsua45:

ban ngày rate có 0.65$ mà cũng làm hả @@

chuyển qua pix hoặc cp đi :D , ban đêm chiến thằng đó :binhsua37:

Bác nào biết các UNBANNED chỉ tớ với

Tình hình la mới bị ban 2 acc, có bác nao đã từng gỡ được banned thì chỉ tớ với. Tuy biết là cơ hội không cao nhưng vẫn thử xem sao. Gửi mail nó với nội dung như thế nào các bác..Ai giúp thank nhìu nhìu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,458
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week