[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
Bác tốc như vậy thì nên làm 5-6 tiếng mỗi ngày! Mỗi ngày sẽ được 4$ x 7 ngày = 28$ = 560k!
Còn tốc của các pro thì ngày làm tầm 2h cũng được khoảng 4$ ==> tuần nhé!
Bác ko tính banned à, em mới ra đi con 1.7 USD đấy ==" , làm miết mà đc có 7.5 USD trong 2 ngày hjc

hinh như mage đang bảo trì thì phải . Có ai login vô web đc hem:binhsua43:

Vật vã làm cả tuần đc mỗi acc >3$ mà nó ko pay cho 1 acc nào, cũng chưa hề rs, tiền vẫn còn nguyên xi :binhsua32:

Thấy trên 4r các bác gõ sp toàn trên 20 ,có cách gõ gì vậy, chỉ em với, em vật vờ gõ chỉ đc sp 15 là mệt rồi

---------- Post added at 03:47 PM ---------- Previous post was at 03:45 PM ----------

Bác ko tính banned à, em mới ra đi con 1.7 USD đấy ==" , làm miết mà đc có 7.5 USD trong 2 ngày hjc
em có 1 con 2.9956$ bị baned nè ,điên hết chỗ nói, nên bỏ Mega lâu rồi, Các bác có cách chiến gì mới chỉ em với, đang đinh quay lại mega kiếm ít

Thấy trên 4r các bác gõ sp toàn trên 20 ,có cách gõ gì vậy, chỉ em với, em vật vờ gõ chỉ đc sp 15 là mệt rồi
thì từ từ mà lên tay pác ? chứ bí quyết gì âu =))=))

Cái mega này khùng khùng sao ấy, vào web megatypers thì ko đc, còn vào web protypers thì login càng ko đc lun !!!!!!!
:binhsua32::binhsua33::binhsua35::binhsua29:

pro bị sao rồi
Ko đăng nhập đc
Có việc j ko ta
Ai biết có vấn đề j cho ae biết vs
Hoang mang quá :-ss

tôi cũng vừa bị banner không hiểu sao nó cứ loading không load được ảnh vào web thì đã banner hài

Làm đúng rồi mà nó báo lỗi này khi đăng kí là sao nhỉ "error while processing registration, please contact support"

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:53 PM ----------

Mà sao lại fai chọn Western Union sau đó mới chọn LR, chọn LR luôn ban đầu được ko?

có ai vào được chưa?
vào soft thì báo "Error Please Login again "
vào web thì báo "Invalid credential " :binhsua32:

thì từ từ mà lên tay pác ? chứ bí quyết gì âu =))=))

Bác tốc như vậy thì nên làm 5-6 tiếng mỗi ngày! Mỗi ngày sẽ được 4$ x 7 ngày = 28$ = 560k!
Còn tốc của các pro thì ngày làm tầm 2h cũng được khoảng 4$ ==> tuần nhé!

tốc độ mình đánh thì rất nhanh mà không hiểu sao code ra cũng bình thường ah, các bạn dùng soft gì? mình dùng asian.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,668
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week