[MEGA ver. 8] Thảo luận tình hình load + pay + cách gỡ unbaned - Mọi thắc mắc tập trung post tại đây

Status
Not open for further replies.
tuần này chiến mỗi acc 10$ quá @.@.. 3$ ngồi hóng mệt @.@...

---------- Post added at 12:08 PM ---------- Previous post was at 11:16 AM ----------

bác nào reopan đc rồi cho e xin cái mẫu reopan nhá :D:D.... thanks các bác trước ^^...............

bác này gõ 1 chữ hả! tui cá là bác gõ 10 chữ là sai 6 chữ rồi! tui gõ 10 ngón thấy tốc độ không thể nhanh hơn nữa mà chỉ có 1300/1h. bái phục bác!!!!!!!!!!!
Ông nội ơi, nhân viên tui gõ, có hơn 20 nhân viên làm 8h/1 ngày thôi :-"

Bác 5Tin chuyên Pix sang chơi Mega từ bao giờ vậy.

từ lâu lắm rồi :m146:

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 01:08 PM ----------

acc mấy $ về thế bác ;).. tuần này acc 3$ vẫn chưa acc nào về... hóng tiếp thôi :D:D

>150$ chưa kèm $ tự ref hàng hot rồi ko tự sướng nữa , tuần nào cũng có thêm 10% tiền ref sướng :m146:

cho mình hỏi 1 tuần gõ capt có thể kiếm được 500n không vậy, nếu được thì làm trung bình khoảng bao nhiêu code, phân chia thời gian như thế nào là hợp lý, khoảng mấy tiếng 1 ngày?

cho mình hỏi 1 tuần gõ capt có thể kiếm được 500n không vậy, nếu được thì làm trung bình khoảng bao nhiêu code, phân chia thời gian như thế nào là hợp lý, khoảng mấy tiếng 1 ngày?

500k thì vô tự, 1 ngày 4 tiếng là đủ

từ lâu lắm rồi :m146:

---------- Post added at 01:10 PM ---------- Previous post was at 01:08 PM ----------

>150$ chưa kèm $ tự ref hàng hot rồi ko tự sướng nữa , tuần nào cũng có thêm 10% tiền ref sướng :m146:
Ui mẹ ơi! 1 tuần 150$ ===>1 tháng 600$ =12 triệu , cao gần gấp 3 lương của em.Kiểu này nghỉ làm ở nhà làm đệ tử cạp theo bác 5Tin thôi

acc rs nhưng vẫn chưa thấy $ zề ? mịa chậm vải:binhsua39:

mình cũng bị nè, hic, chán nhỉ. Thôi đi học vậy.

---------- Post added at 02:46 PM ---------- Previous post was at 02:44 PM ----------

500k thì vô tự, 1 ngày 4 tiếng là đủ

mình hỏi 1 tuần không phải 1 tháng nha, mà 4 tiếng với điều kiện tốc độ bao nhiêu nhỉ? mạng ra chậm hay sao mà lúc nào mình cũng chỉ 1 tiếng 600 - 800 code là tối đa.

mình cũng bị nè, hic, chán nhỉ. Thôi đi học vậy.

---------- Post added at 02:46 PM ---------- Previous post was at 02:44 PM ----------

mình hỏi 1 tuần không phải 1 tháng nha, mà 4 tiếng với điều kiện tốc độ bao nhiêu nhỉ? mạng ra chậm hay sao mà lúc nào mình cũng chỉ 1 tiếng 600 - 800 code là tối đa.
Bác tốc như vậy thì nên làm 5-6 tiếng mỗi ngày! Mỗi ngày sẽ được 4$ x 7 ngày = 28$ = 560k!
Còn tốc của các pro thì ngày làm tầm 2h cũng được khoảng 4$ ==> tuần nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week