[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Soft asian .. banh xác rồi hả mấy bác gần 2 tuần rồi em nó 0 hoạt động ?

Lâu rồi ko mmo giờ muốn làm lại với Mega.
Thấy mọi người kêu bị banned nhiều các bác cho em hỏi là: banned có liên quan tới dùng tool ko hay chỉ do vi phạm các rules khác thôi (e đang muốn mua soft XĐ các bác tư vấn giúp Vina hay XĐ hơn ạ).
Cảm ơn ae đã đọc

Lâu rồi ko mmo giờ muốn làm lại với Mega.
Thấy mọi người kêu bị banned nhiều các bác cho em hỏi là: banned có liên quan tới dùng tool ko hay chỉ do vi phạm các rules khác thôi (e đang muốn mua soft XĐ các bác tư vấn giúp Vina hay XĐ hơn ạ).
Cảm ơn ae đã đọc
Chủ yếu là rule thôi bạn, mình thấy xài soft gì cũng bị ban :confused::confused::confused:
Mà thấy asian có vẻ ổn định nhất

You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Lỗi này unban được không mọi người :eek: mất tiêu cái ac 2,8$ :mad::mad:

You are incorrectly typing 2 word images that are perfectly readable. We require typers that commit to excellence and are able to do a good job. Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.

Chia buồn cùng bạn :( có lẽ không unban đc đâu. Đợt trước cũng dính 2 acc như thế này toàn 2,7 với 2,8

Mega chuyên rình ban những acc gần đủ min pay, trước đã bị 2 account 2.9$ nên bỏ Mega rồi.
Bạn nào gần đủ min pay tốt nhất nên thoát ra Web làm, gõ cẩn thận cho đủ Min pay sau đó lại làm soft cho an toàn.

Mega chuyên rình ban những acc gần đủ min pay, trước đã bị 2 account 2.9$ nên bỏ Mega rồi.
Bạn nào gần đủ min pay tốt nhất nên thoát ra Web làm, gõ cẩn thận cho đủ Min pay sau đó lại làm soft cho an toàn.
sao asian hom ria ko lam duoc vay nhi , co ai lien he duoc voi ong asian ko vay

tuần trc có bạn nào đc pay chưa vậy?mình có 2 acc đã reset & báo complete rùi mà ko thấy tiền đâu cả

Mình bỏ của chạy lấy người lâu rùi, thỉnh thoảng ghé nhà cũ thấy Mega ảm đạm ghê
tích cực ban nick trên 2 $ và nhiệt tình delay thanh toán, :confused::confused::confused:

Mình bỏ của chạy lấy người lâu rùi, thỉnh thoảng ghé nhà cũ thấy Mega ảm đạm ghê
tích cực ban nick trên 2 $ và nhiệt tình delay thanh toán, :confused::confused::confused:
còn 2 đôi dép sao ko cầm lun:confused:

tuần trc có bạn nào đc pay chưa vậy?mình có 2 acc đã reset & báo complete rùi mà ko thấy tiền đâu cả
Protypers hôm nay pay rồi đó bạn

còn 2 đôi dép sao ko cầm lun:confused:
Có 1 đôi thôi mà ure1me2 ? Lấy đâu ra 2 thế, tính xách hộ người iu nữa àh?
Nó kick dữ ghê, mới onl mà quá trời các bạn forum pm nhờ unban :confused::confused::confused:

Megatypers pay rồi nhé các bạn. ;)

đánh vào tầm giờ nào load nhanh vậy mọi người .. em đánh giờ này bằng soft xd mà sao sp chưa tới 10 ak :mad::mad:

sao load ko nổi vậy mấy bạn 12h tối nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,852
170,914
Latest member
CKT

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week