• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Mình gõ toàn lúc 0.85 đến tầm hơn 4h là chớm 1.15$ nên chả bị ban gì cả, vẫn gõ đều. Nghe mọi người nói vậy nghi là vào mấy cái giờ rate cao nó làm chặt, mà dù sao tuy gõ cái giờ 0.85 tính ra mình thấy gõ nhanh hơn cái giờ 1.15 nhiều :)

tiền ref đã về

Cái thằng MEGA này chuyên gia có cái trò tăng 1 rate 1 lốc trong tg ngắn rồi sau đó giảm lại 1 ít :confused:. Sáng dạo này chả làm dc gì, load quá chán :oops:

Cái thằng MEGA này chuyên gia có cái trò tăng 1 rate 1 lốc trong tg ngắn rồi sau đó giảm lại 1 ít :confused:. Sáng dạo này chả làm dc gì, load quá chán :oops:
ờ giống mình thế. trước tới h toàn gõ mega với thằng qlink nhưng h load chậm rate thì thấp vô đối. tính chuyển qua dự án khác thì toàn phân biệt hoa thường với toàn số gõ giảm sp kinh :eek::oops:

Mẹ kiếp..tại s cứ hễ giờ rate cao là bị kick.. :(...mấy cái giờ thấp nó còn chả thèm kick
Mấy bác cho hỏi rules này unban đc k vậy?
Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
Tks :(

điều kiện để thanh toán ref hình như là tiền ref phải đủ 3 usd thì mới được thanh toán, 2 tuần thanh toán 1 lần nếu ko đủ thì nó sẻ bảo lưu đợi đợt sau

điều kiện để thanh toán ref hình như là tiền ref phải đủ 3 usd thì mới được thanh toán, 2 tuần thanh toán 1 lần nếu ko đủ thì nó sẻ bảo lưu đợi đợt sau
cho mình hỏi thêm là nó chuyển qua tuần sau thì nó đợi cả 6 acc cùng min pay 1 lượt mới được hay là 3 acc pay tuần 1 va 3 acc còn lại pay tuần thứ 3 cũng được hả bạn? tại mình gõ solo nên 6acc min pay cùng lúc hơi khó@@

Mẹ kiếp..tại s cứ hễ giờ rate cao là bị kick.. :(...mấy cái giờ thấp nó còn chả thèm kick
Mấy bác cho hỏi rules này unban đc k vậy?
Your account is now permanently suspended, and will not be unbanned.
Tks :(
Gửi ticket đi là nó unban, em gửi hoài lần nào nó cũng unban hết :D

Cho xin cái mẫu đi cậu..lúc trc có mà vì k làm mega nên xóa rồi..vừa mới làm lại tuần rồi :)..Tks cậu trước

chỉ cần trong mục cộng tiền ref có đủ 5 id là được,và tổng cộng tren 3usd thì được thanh toán

Soft Asian có bị kick hay rule gì ko các bác, em xài Vinateam mà sáng h nó cứ kick liên tục nản quá :mad:

bị như thế này có gữi ticket unban được ko vậy bạn.

Ko rõ, bác gửi thử xem. Dạo gần đây toàn bị rule " your account is permanently suspended and will not be unbanned" chả biết lý do gì, gửi ticket là nó unban cho mình.
Xem cái hình thì thấy có vẻ cũ rồi thì phải :cool:

cho mình hỏi thêm là nó chuyển qua tuần sau thì nó đợi cả 6 acc cùng min pay 1 lượt mới được hay là 3 acc pay tuần 1 va 3 acc còn lại pay tuần thứ 3 cũng được hả bạn? tại mình gõ solo nên 6acc min pay cùng lúc hơi khó@@

Cho xin cái mẫu đi cậu..lúc trc có mà vì k làm mega nên xóa rồi..vừa mới làm lại tuần rồi :)..Tks cậu trước

#1 có đầy đủ đó mấy cậu - chạy ra #1 tốn thời gian nhìu hơn ngồi đợi người khác tl sao? :(
lúc trước ko viết hướng dẫn thì xin giờ viết ra hết thì ko ai thèm đọc chán thật :confused:

cho mình ngoài lề chút, bạn có nhận đệ tử ptc không :rolleyes:
nhận đệ tử gì chứ bạn. mình củng mới chới lại được thời gian gần đây thôi.. nếu cậu ko biết gì cứ hỏi nếu trong khả năng thì mình trả lời cho bạn.hổ trợ lẩn nhau để anh em có thể kiếm chút cháo.

nhận đệ tử gì chứ bạn. mình củng mới chới lại được thời gian gần đây thôi.. nếu cậu ko biết gì cứ hỏi nếu trong khả năng thì mình trả lời cho bạn.hổ trợ lẩn nhau để anh em có thể kiếm chút cháo.
bạn cho mình cai yh được không cho tiện liên lạc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back