[MEGA update ver. 28] Update tình hình load + pay

Khuya này Rate, 0.85~1.15 anh em Cạp nhiệt tình nha. :D

tới giờ mà chưa thấy động tĩnh...hixhix ớn lạnh quá.

Mọi người để ý thấy trang chủ thằng này chuyển tên Protypers, trước mình nhớ vẫn để tên Megatyper, có khi nó lại chuyển tên lần nữa thay máu, làm mới lại :)
2 trang đó tồn tại song song nhau lâu rồi, trang protypers.com đăng ký ko cần mã lời mời, trang Megatypers.com thì khi đăng ký phải có mã lời mời tính tiền ref, chứ có thay máu với làm mới gì đâu bạn

M.n cho mình hỏi nếu 1 acc gõ đủ 3$ thì sẽ đc thanh toán đủ 3$ hay có trừ tiền code sai gì không:D

Các bác cho hỏi với sao em tạo add ref mà sao 24h rùi hok được cập nhật. theo như bác thachthao là nó cập nhật thiếu nên em tạo thêm add khác nhưng vẫn không được cập nhật ạ. Thế là sao :( huhu

Các bác cho hỏi với sao em tạo add ref mà sao 24h rùi hok được cập nhật. theo như bác thachthao là nó cập nhật thiếu nên em tạo thêm add khác nhưng vẫn không được cập nhật ạ. Thế là sao :( huhu
sao lạ vậy nhỉ, mình lập vẫn cập nhật ref bình thường mà, bạn chú ý mã tạo ở nick chủ xem nhập mã lời mời có chính xác khi reg nick con ko?

M.n cho mình hỏi nếu 1 acc gõ đủ 3$ thì sẽ đc thanh toán đủ 3$ hay có trừ tiền code sai gì không:D
có trừ code sai, mà trừ 10-15 ph 1 lần khi cập nhật, nên gõ tầm 3,1 cho chắc ăn là đc Pay trong tuần đó

The amount of 9.18 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4750283->U43........... Memo: API Payment. Marketing Fee.. Date: 12:38 16.10.13. Batch: 37748552.
Tiền đã về hết :D.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,952
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week